Lô đất hiếm tam châu 95m2 ô tô tận đất giảm sâu 5.1 tỷ – Bán nhà đất Đường Tam Châu – Phường cũ Tam Bình Quận Thủ Đức – Phường mới Tam Bình – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
53,68 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Tam Châu – Phường cũ Tam Bình Quận Thủ Đức – Phường mới Tam Bình – Thành phố Hồ Chí Minh
Lô đất hiếm tam châu 95m2 ô tô tận đất giảm sâu 5.1 tỷ
Bạn đang tìm đất đẹp để xây ở hoặc đầu tư giữ tiền? Cơ hội tốt ngay trung tâm Thủ Đức! n Diện tích: 95m², ngang 4.6m – đất vuông vức, dễ thiết kế. n Hẻm xe hơi, ô tô vào tận đất, cách mặt tiền Tam Châu chỉ 50m. nMô tả chung
Lô đất hiếm tam châu với diện tích 95m2, nằm trong khu vực dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. nVị trí
Vị trí cực thuận tiện, gần Bệnh viện Thủ Đức, thuận lợi cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày. nTiện ích
Khu vực xung quanh có đầy đủ tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện, đáp ứng nhu cầu sống của cư dân. nKết cấu
Đất vuông vức, dễ dàng thiết kế và xây dựng theo ý muốn. nPháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, đảm bảo quyền lợi cho người mua. nGiao thông
Giao thông thuận tiện, hẻm xe hơi, ô tô vào tận đất, cách mặt tiền chỉ 50m. nPhân tích
Đây là cơ hội đầu tư tốt với giá cả hợp lý, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm đất để xây dựng hoặc đầu tư. n Xem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#). n Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán đất Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Lô đất hiếm tam châu 95m2 ô tô tận đất giảm sâu 5.1 tỷ – Bán nhà đất Đường Tam Châu – Phường cũ Tam Bình Quận Thủ Đức – Phường mới Tam Bình – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Quốc Lộ 13 – Phường cũ Hiệp Bình Phước Quận Thủ Đức – Phường mới Hiệp Bình Phước – Thành phố Hồ Chí Minh 82m2 5.1 tỷ
– Căn hộ góc 2pn khu glory height vinhomes grand park Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ Long Bình Quận Thủ Đức – Phường mới Long Bình – Thành phố Hồ Chí Minh 703m2 4390000000
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62865
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Thủ Đức
Loại bất động sản
Bán đất
Giá
5,10 Tỷ
(~ 53,68 Tr/m²)
(~ 53,68 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Tam Châu, Tam Bình, TP HCM Đường Tam Châu
Kích thước
4.6xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
95 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |