Nhà 2 mặt tiền giáp gò dầu tân phú – 93m2 – đường xe tải tránh – sổ đẹp – nhà ở, kinh doanh hoặc Bán nhà đất Đường GÒ DẦU – Phường cũ Tân Quý Quận Tân Phú – Phường mới Tân Quý – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
53,76 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường GÒ DẦU – Phường cũ Tân Quý Quận Tân Phú – Phường mới Tân Quý – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà 2 mặt tiền giáp gò dầu tân phú – 93m2 – đường xe tải tránh – sổ đẹp – nhà ở, kinh doanh hoặc
Nhà 2 mặt tiền giáp Gò Dầu Tân Phú với diện tích 93m2, sổ đẹp, đường xe tải tránh, rất phù hợp cho việc ở, kinh doanh hoặc cho thuê. Nhà có kết cấu 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, trong đó có 1 phòng ngủ dưới trệt. Khu vực này gần chợ Tân Hương, trường học các cấp, chỉ mất 5 phút để đến Aeon Tân Phú, tiện ích đầy đủ không thiếu gì. Pháp lý rõ ràng, sổ tại gia, công chứng nhanh lẹ.Mô tả chung
Nhà 2 mặt tiền, vị trí đắc địa, thích hợp cho nhiều mục đích sử dụng.Vị trí
Nằm trên đường Gò Dầu, Tân Quý, gần các tiện ích như chợ, trường học.Tiện ích
Gần chợ Tân Hương, trường học các cấp, tiện ích đầy đủ.Kết cấu
1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Đường xe tải tránh, thuận tiện di chuyển.Phân tích
Nhà có tiềm năng kinh doanh tốt, thích hợp cho khách mua ở hoặc đầu tư. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Thông tin chi tiết về Nhà 2 mặt tiền giáp gò dầu tân phú – 93m2 – đường xe tải tránh – sổ đẹp – nhà ở, kinh doanh hoặc Bán nhà đất Đường GÒ DẦU – Phường cũ Tân Quý Quận Tân Phú – Phường mới Tân Quý – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Tân Sơn Nhì – Phường cũ Tân Sơn Nhì Quận Tân Phú – Thành phố Hồ Chí Minh 40 m² 5 tỷ
– Giá tốt – cần bán nhanh căn nhà chính chủ Đường Kênh Tân Hóa – Phường cũ Phú Trung Quận Tân Phú – Phường mới Phú Trung – Thành phố Hồ Chí Minh 46m2 5.4 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
58249
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
5 Tỷ
(~ 53,76 Tr/m²)
(~ 53,76 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường GÒ DẦU, Tân Quý, TP HCM GÒ DẦU
Diện tích công nhận
93 m2
Số phòng
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |