Nhà 9,25x20m Khu kiều Đàm Phường Tân Hưng Q7. KC 1 trệt 1 Lầu Bán nhà đất Đường Trần Xuân Soạn – Phường cũ Tân Hưng Quận 7 – Phường mới Tân Hưng – Thành phố Hồ Chí Minh 181m2 32.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
179,56 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 7
123,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Trần Xuân Soạn – Phường cũ Tân Hưng Quận 7 – Phường mới Tân Hưng – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà 9,25x20m Khu kiều Đàm Phường Tân Hưng Q7. KC 1 trệt 1 Lầu
Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một căn nhà đẹp nằm trong khu Kiều Đàm, Phường Tân Hưng, Quận 7. Với diện tích 181m2, căn nhà có thiết kế 1 trệt 1 lầu, hiện đang cho thuê với giá 16 triệu/tháng. Vị trí nằm trên đường 12m, khu vực xây dựng tự do, pháp lý rõ ràng với sổ hồng hoàn công đầy đủ. Căn nhà được xây dựng với kết cấu 1 hầm, 1 trệt, 1 lửng và 4 lầu, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc đầu tư. Giá bán là 32,5 tỷ, có thương lượng. Hãy liên hệ ngay để được xem thêm nhà đất.Mô tả chung
Căn nhà có diện tích 181m2, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư.Vị trí
Nằm trong khu Kiều Đàm, Phường Tân Hưng, Quận 7, gần chợ và trường học, thuận tiện di chuyển.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích.Kết cấu
1 hầm, 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Đường rộng 12m, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Căn nhà có giá trị cao, vị trí đắc địa, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà 9,25x20m Khu kiều Đàm Phường Tân Hưng Q7. KC 1 trệt 1 Lầu Bán nhà đất Đường Trần Xuân Soạn – Phường cũ Tân Hưng Quận 7 – Phường mới Tân Hưng – Thành phố Hồ Chí Minh 181m2 32.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 7 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Hưng Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 96 m² – Giá 6.6 tỷ
– Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Hưng Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 74 m² – Giá 5.55 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
59819
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 7
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
32,50 Tỷ
(~ 179,56 Tr/m²)
(~ 179,56 Tr/m²)
Địa chỉ
hẻm 793 trần xuân soạn phường tân hưng, Quận 7, TP HCM trần xuân soạn
Kích thước
9.25x20x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
181 m2
Thu nhập từ bđs
16000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |