Nhà Bán Trịnh Đình Thảo – Mặt Tiền Khủng 7m … – Bán biệt thự Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận

Địa chỉ: Trịnh Đình Thảo, Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh Trịnh Đình Thảo, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

21,90 Tỷ 204 m2 (~ 107,35 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

107,35 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ

130 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 4

Thông tin mô tả

.tc-gallery-item { position: relative; display: flex; justify-content: center; align-items: center; background: #f8f9fa; border: 1px solid #eaeaea; border-radius: 6px; padding: 5px; box-sizing: border-box; overflow: hidden; cursor: zoom-in; }
.tc-gallery-item img, .tc-gallery-item figure { max-width: 100% !important; height: auto !important; max-height: 220px; object-fit: contain !important; border-radius: 4px; margin: 0; padding: 0; transition: transform 0.3s ease; }
.tc-gallery-item:hover img { transform: scale(1.03); }
.tc-body-img { margin: 25px 0; text-align: center; cursor: zoom-in; }
.tc-body-img img, .tc-body-img figure { max-width: 100% !important; height: auto !important; border-radius: 8px; box-shadow: 0 2px 10px rgba(0,0,0,0.1); margin: 0 auto; transition: transform 0.3s ease; }
.tc-body-img:hover img { transform: scale(1.02); }

Hiếm có cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền khủng tại Trịnh Đình Thảo, với giá cả thỏa thuận, chắc chắn sẽ làm hài lòng mọi gia đình đang tìm kiếm một tổ ấm tại khu vực Tân Phú. Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này!

Tổng quan: Diện tích 204m², kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu BTCT, gồm 2 phòng ngủ và 3 toilet, nằm ngang 7m và chiều dài 30m.

📍 Vị trí & Kết nối: Ngôi nhà sở hữu mặt tiền đường nhựa 8m, gần Công viên Đầm Sen, thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm và các tiện ích xung quanh. Tận hưởng không gian sống lý tưởng ngay giữa lòng thành phố.

Tuấn Cuội – Nơi khởi đầu cho những giấc mơ biệt thự.

Bán biệt thự Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận

Thông tin chi tiết về Nhà Bán Trịnh Đình Thảo – Mặt Tiền Khủng 7m … – Bán biệt thự Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận

Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận

Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
Nhà Bán Tuyệt Đẹp Đường Chế Lan Viên, Tân Phú Chỉ … – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Bán nhà hẻm 4m Nguyễn Súy – gần chợ Tân Hươn… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 10 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 29221
Mã bất động sản 29221
Loại bất động sản
Giá 21,90 Tỷ
(~ 107,35 Tr/m²)
Địa chỉ Trịnh Đình Thảo, Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh Trịnh Đình Thảo
Kích thước 7x30x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 204 m2
Số lầu 1
Số phòng 2
Số WC 3

Tổng00
admin-bds