Nhà chính chủ – gấp bán 9.1 tỷ – tl mạ… – Bán chung cư Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
189,58 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH THẠNH
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Xí – Phường cũ 13 Quận Bình Thạnh – Phường mới 13 – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà chính chủ – gấp bán 9.1 tỷ – tl mạnh – hxh – nguyễn xí bình thạnh
Nhà chính chủ với thiết kế 4 tầng, 6 phòng ngủ, hẻm xe hơi sát mặt tiền, rất thuận tiện cho việc cho thuê căn hộ dịch vụ. Vị trí nhà nằm gần nhiều trường đại học lớn, luôn có khách thuê. Khu vực trung tâm với tiện ích đầy đủ, di chuyển nhanh chóng đến sân bay. Nhà được xây dựng chắc chắn với kết cấu 1 trệt và 3 lầu, 7 WC, chia phòng sẵn, chỉ cần setup là có thể cho thuê ngay.Mô tả chung
Nhà có diện tích 48m2, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê.Vị trí
Nằm trên đường Nguyễn Xí, phường 13, quận Bình Thạnh, gần nhiều trường học và chợ.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Kết cấu
1 trệt, 3 lầu, 6 phòng ngủ, 7 WC.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển thuận tiện, gần các trục đường chính.Phân tích
Nhà có tiềm năng cho thuê cao, vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng. Xem thêm nhà đất và xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán chung cư Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà chính chủ – gấp bán 9.1 tỷ – tl mạ… – Bán chung cư Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Phan Văn Trị – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 49m2 6.3 tỷ
– Bán nhà đất Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh – Phường cũ 17 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 95 m² 21.5 triệu
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
60635
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
9,10 Tỷ
(~ 189,58 Tr/m²)
(~ 189,58 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Nguyễn Xí, 11, TP HCM Nguyễn Xí
Diện tích công nhận
48 m2
Số lầu
4
Số phòng
6
Số WC
7
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |