Nhà gần chợ gò xoài – hxh – 4x12m R… – Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
102,08 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Gò Xoài – Phường cũ Bình Hưng Hòa – Huyện Bình Tân – Phường mới Bình Hưng Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà gần chợ gò xoài – hxh – 4x12m – giáp tân phú, sát mặt tiền – 48m2 – 4.9 tỷ
Nhà gần chợ Gò Xoài, hẻm xe hơi, với diện tích 48m², giá chỉ 4.9 tỷ. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. Nhà được xây dựng kiên cố với 1 trệt và 1 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ rộng rãi, 2 toilet, phòng khách và bếp thoáng đãng. Hẻm trước nhà rộng gần 5m, xe hơi ra vào thoải mái, khu dân cư an ninh, yên tĩnh, sát mặt tiền.Mô tả chung
Nhà có kết cấu vững chắc, sổ vuông vức cực đẹp, công năng sử dụng hợp lý.Vị trí
Nhà nằm ngay khu Gò Xoài – Lê Văn Quới, khu vực trung tâm sầm uất nhất Bình Tân, gần chợ Gò Xoài, hệ thống trường học các cấp, siêu thị và bệnh viện trong bán kính 500m.Tiện ích
Tiện ích xung quanh phong phú, giáp đường Tân Kỳ Tân Quý, chỉ vài phút đến AEON Mall Tân Phú.Kết cấu
Nhà đúc kiên cố 1 trệt – 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Pháp lý
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, giao dịch công chứng sang tên ngay trong ngày.Giao thông
Giao thông thuận tiện, gần Ngã tư Bốn Xã, Mã Lò, dễ dàng di chuyển sang quận Tân Phú, Quận 11 và Quận 6.Phân tích
Đây là một ngôi nhà lý tưởng cho gia đình, với nhiều tiện ích xung quanh và pháp lý rõ ràng. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này!Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà gần chợ gò xoài – hxh – 4x12m R… – Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Tân Hương – Phường cũ Phú Thọ Hòa Quận Tân Phú – Phường mới Phú Thọ Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh 60m2 8.75 tỷ
– Bán nhà đất Đường Lũy Bán Bích – Phường cũ Phú Thọ Hòa Quận Tân Phú – Thành phố Hồ Chí Minh 25m² 4.4 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62989
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
4,90 Tỷ
(~ 102,08 Tr/m²)
(~ 102,08 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Gò Xoài, Bình Hưng Hòa, TP HCM Đường Gò Xoài
Kích thước
4x12x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
48 m2
Số lầu
2
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |