Nhà gò vấp sát mặt tiền giảm 1 tỷ chốt nhanh – Bán nhà đất Đường Bùi Quang Là – Phường cũ 12 Quận Gò Vấp – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 74m2 5.6 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
13,51 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN GÒ VẤP
110,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Bùi Quang Là – Phường cũ 12 Quận Gò Vấp – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà gò vấp sát mặt tiền giảm 1 tỷ chốt nhanh
Vị trí đắc địa, Bùi Quang Là, Gò Vấp, TP HCM. Cách đúng 1 căn ra mặt tiền đường lớn. Hẻm xe tải 6m thông thoáng, kinh doanh đỉnh. Diện tích: 74m2 (3m x 24m) – Sổ vuông đẹp. Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. Gồm 3 PN, 2 WC (Có phòng ngủ tầng trệt cho người lớn tuổi). Tiện ích: Gần Emart Phan Huy Ích, chợ, trường học. Khu dân cư an ninh, trí thức. Khai thác: Đang cho thuê làm SPA, có dòng tiền ngay khi mua. Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản sinh lời cao. Hỗ trợ pháp lý & xem nhà 24/7!Mô tả chung
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.Vị trí
Đường Bùi Quang Là, Gò Vấp, TP HCM.Tiện ích
Gần Emart Phan Huy Ích, chợ, trường học.Kết cấu
1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC.Pháp lý
Sổ hồng riêng.Giao thông
Hẻm xe tải 6m thông thoáng.Phân tích
Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản sinh lời cao. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà gò vấp sát mặt tiền giảm 1 tỷ chốt nhanh – Bán nhà đất Đường Bùi Quang Là – Phường cũ 12 Quận Gò Vấp – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 74m2 5.6 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà mặt tiền Phạm Văn Chiêu – Phường cũ 14 Quận Gò Vấp – Phường mới 14 – Thành phố Hồ Chí Minh 586m2 69.9 tỷ
– Bán nhà đất Đường Phan Huy Ích – Phường cũ Không xác định Quận Gò Vấp – Thành phố Hồ Chí Minh 450 m² 100 triệu
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
50275
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Gò Vấp
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
1 Tỷ
(~ 13,51 Tr/m²)
(~ 13,51 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Bùi Quang Là, 12, TP HCM Bùi Quang Là
Kích thước
3x24x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
74 m2
Số lầu
2
Số phòng
3
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |