Nhà hẻm xe hơi huỳnh tấn phát, 76m2, 7.2 tỷ –… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
94,74 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN NHÀ BÈ
58,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Huỳnh Tấn Phát – Phường cũ Nhà Bè – Phường mới Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà hẻm xe hơi huỳnh tấn phát, 4x19m, 3 tầng, 7.2 tỷ, cạnh phú mỹ hưng
Nhà phố hẻm xe hơi Huỳnh Tấn Phát, ngay cầu Phú Xuân. Diện tích 76m2, nhà 3 tầng gồm 4 phòng. Có ban công rộng để làm nơi hội họp gia đình và bạn bè. Để lại toàn bộ nội thất trong nhà. Giá bán 7.2 tỷ.Mô tả chung
Nhà được thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình đông người.Vị trí
Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, gần chợ và trường học, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Kết cấu
Nhà 3 tầng, gồm 4 phòng ngủ, ban công rộng.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển thuận tiện đến các khu vực lân cận.Phân tích
Nhà hẻm xe hơi, phù hợp cho gia đình, đầu tư sinh lời. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà hẻm xe hơi huỳnh tấn phát, 76m2, 7.2 tỷ –… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ Nhơn Đức Quậ… – Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
– Bán nhà đất Đường Lê Văn Lương – Phường cũ Phước Kiển Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh 120 m² 8.8 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62916
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Huyện Nhà Bè
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
7,20 Tỷ
(~ 94,74 Tr/m²)
(~ 94,74 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, TP HCM Huỳnh Tấn Phát
Kích thước
4x19x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
76 m2
Số lầu
3
Số phòng
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |