Nhà mặt tiền oto trước nhà Bông Sao – Phường cũ 5 Quận 8 – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 41m2 giá 6.9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
168,29 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 8
78 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Nhà mặt tiền oto trước nhà Bông Sao – Phường cũ 5 Quận 8 – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà mặt tiền oto trước nhà Bông Sao P5Q8 (k.doanh tại nhà)
Nhà mặt tiền oto trước nhà Bông Sao, với diện tích 41m2, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thuận lợi. Nhà mới dọn vào ở ngay, 1 lầu, 2 phòng ngủ, đường nội bộ 8m xe hơi qua lại thoải mái, thích hợp buôn bán tại nhà. Hướng Đông, sổ hồng công chứng nhanh. Giá 6.9 tỷ (thương lượng). Hỗ trợ vay ngân hàng.Mô tả chung
Nhà có thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn kinh doanh tại nhà.Vị trí
Đường Bông Sao, phường 5, quận 8, TP HCM, là khu vực đông dân cư, gần chợ và trường học, thuận tiện di chuyển.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Kết cấu
Nhà 1 lầu, 2 phòng ngủ, thiết kế thông minh, không gian sống thoải mái.Pháp lý
Sổ hồng công chứng nhanh, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Đường nội bộ 8m, xe hơi qua lại thoải mái, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Đây là một cơ hội tốt cho những ai muốn sở hữu một căn nhà mặt tiền tại khu vực sầm uất, với giá cả hợp lý.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà mặt tiền oto trước nhà Bông Sao – Phường cũ 5 Quận 8 – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 41m2 giá 6.9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà mặt tiền cao lỗ, q8 – giá chỉ 10.8 tỷ – Đường Cao Lỗ – Phường cũ 4 – Quận 8 – Phường mới 4 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 64m2
– Bán nhà đất Đường Cao Lỗ – Phường cũ 4 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 80 m² 15 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
54662
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 8
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
6,90 Tỷ
(~ 168,29 Tr/m²)
(~ 168,29 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Bông Sao, 5, TP HCM Bông Sao
Kích thước
3.3x12.5x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
41 m2
Số lầu
1
Số phòng
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |