Nhà ngang khủng cao xuân dục thông tùng thiện vương p12q8 Bán nhà đất Đường Cao Xuân Dục – Phường cũ 12 Quận 8 – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 47m2 5.48 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
116,60 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 8
78 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Cao Xuân Dục – Phường cũ 12 Quận 8 – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà ngang khủng cao xuân dục thông tùng thiện vương p12q8
Nhà ngang khủng Cao Xuân Dục thông Tùng Thiện Vương P12Q8 với diện tích 47m2, giá 5.48 tỷ. Đây là một căn nhà mới, được thiết kế 1 lầu với 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, có giếng trời và ban công thoáng mát cách mặt tiền chỉ 30m. Hẻm thông Tùng Thiện Vương, gần siêu thị Coop, giao thông thuận tiện đi các hướng. Hướng Nam, sổ hồng hoàn công. Hỗ trợ vay ngân hàng.Mô tả chung
Nhà có thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái, phù hợp cho gia đình.Vị trí
Nằm trên đường Cao Xuân Dục, gần các tiện ích như siêu thị, trường học, thuận tiện di chuyển.Tiện ích
Gần chợ, khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Kết cấu
Nhà 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có giếng trời.Pháp lý
Sổ hồng hoàn công, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Căn nhà này là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Quận 8. Xem thêm nhà đất và xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà ngang khủng cao xuân dục thông tùng thiện vương p12q8 Bán nhà đất Đường Cao Xuân Dục – Phường cũ 12 Quận 8 – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 47m2 5.48 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh :
– Nhà ngang khủng cao xuân dục thông tùng thiện vương p12q8 Bán nhà đất Đường Cao Xuân Dục – Phường cũ 12 Quận 8 – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 47m2 5.48 tỷ
– Nhà mới 48m2 Đường Phạm Thế Hiển – Quận 8 – Hồ Chí Minh – 5.1 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
49363
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 8
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
5,48 Tỷ
(~ 116,60 Tr/m²)
(~ 116,60 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Cao Xuân Dục, 12, TP HCM Cao Xuân Dục
Kích thước
5.5x8.5x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
47 m2
Số lầu
1
Số phòng
3
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |