Nhà phố compound an khánh q2 ngang 6,3m hầm 4 tầng gần lương đình của – Bán nhà đất Đường Trần Não – Phường cũ An Khánh Quận 2 – Phường mới An Khánh – Thành phố Hồ Chí Minh 119m2 29.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
247,90 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 2
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Trần Não – Phường cũ An Khánh Quận 2 – Phường mới An Khánh – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà phố compound an khánh q2 ngang 6,3m hầm 4 tầng gần lương đình của
Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một căn nhà phố compound tuyệt đẹp tại Quận 2. Với diện tích 119m2, căn nhà này có thiết kế hiện đại, hầm 4 tầng, rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái. Nhà nằm trên đường Trần Não, một trong những tuyến đường sầm uất và phát triển nhất của Quận 2. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một bất động sản có giá trị tăng cao trong tương lai. n nMô tả chung
Căn nhà được xây dựng với kết cấu hầm, trệt, 2 lầu và sân thượng, bao gồm 4 phòng ngủ và 6 phòng vệ sinh, rất thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. n nVị trí
Nằm gần Lương Đình Của, căn nhà có vị trí rất đẹp, gần các tiện ích như chợ, trường học và khu dân cư đông đúc. n nTiện ích
Khu vực xung quanh có đầy đủ các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, trường học và các dịch vụ khác, đáp ứng nhu cầu sống của cư dân. n nKết cấu
Căn nhà được thiết kế với 4 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh, phòng thờ và không gian sống thoải mái. n nPháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, đảm bảo quyền lợi cho người mua. n nGiao thông
Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố. n nPhân tích
Căn nhà có giá 29.5 tỷ, là một mức giá hợp lý cho một bất động sản có vị trí đắc địa và thiết kế đẹp như vậy. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo. n nĐể biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ với chúng tôi. Xem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#). Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà phố compound an khánh q2 ngang 6,3m hầm 4 tầng gần lương đình của – Bán nhà đất Đường Trần Não – Phường cũ An Khánh Quận 2 – Phường mới An Khánh – Thành phố Hồ Chí Minh 119m2 29.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 2 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán đất Đường Đoàn Hữu Trưng – Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh – 497m² – 65 tỷ
– De Capella Quận 2 – Thời điểm cực tốt khi sở hữu căn hộ đã có sổ hồng 95m2 9.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
59080
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 2
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
29,50 Tỷ
(~ 247,90 Tr/m²)
(~ 247,90 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Trần Não, An Khánh, TP HCM Đường Trần Não
Kích thước
6.3x18.68x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
119 m2
Số lầu
4
Số phòng
4
Số WC
6
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |