Nhà riêng biệt 2 tầng nở hậu tại Dương Văn Dương, … – Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Địa chỉ: Dương Văn Dương, Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh Dương Văn Dương, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

5,50 Tỷ 52 m2 (~ 105,77 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

105,77 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ

130 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 7

Thông tin mô tả

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp nằm trong khu vực yên tĩnh, riêng biệt với diện tích 52m2, lý tưởng cho gia đình bạn. Nơi đây không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn hứa hẹn tài lộc với thiết kế nở hậu mang phong thủy tốt.

Tổng quan: Căn nhà với diện tích 52m2, được xây dựng 2 tầng, có 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh. Diện tích sử dụng lên đến 104m2, mặt tiền rộng 5m và dài 11m, chắc chắn sẽ mang đến không gian sống rộng rãi cho bạn và gia đình.

📍 Vị trí & Kết nối: Nằm trên đường Dương Văn Dương, phường Tân Quý, quận Tân Phú, căn nhà của bạn có vị trí thuận lợi gần nhiều tuyến đường lớn, địa điểm vui chơi và các tiện ích thiết yếu.

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber.

Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Nhà riêng biệt 2 tầng nở hậu tại Dương Văn Dương, … – Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
Nhà Bán Tuyệt Đẹp Đường Chế Lan Viên, Tân Phú Chỉ … – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Bán nhà hẻm 4m Nguyễn Súy – gần chợ Tân Hươn… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 10 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 23843
Loại bất động sản
Giá 5,50 Tỷ
(~ 105,77 Tr/m²)
Địa chỉ Dương Văn Dương, Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh Dương Văn Dương
Kích thước 5x11x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 52 m2
Diện tích SD 104 m2
Số lầu 2
Số phòng 2
Số WC 2

Tổng00
admin-bds