Ô tô ngủ nhà, sẵn kết cấu, khu an ninh dân trí, Lâm Văn Bền – Phường cũ Tân Kiểng – Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 94m2 – Giá 9.4 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
100 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 7
123,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lâm Văn Bền – Phường cũ Tân Kiểng – Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh
Ô tô ngủ nhà, sẵn kết cấu, khu an ninh dân trí, Lâm Văn Bền
Nhà cách mặt tiền đường chỉ 30m, hẻm lớn, ô tô ngủ nhà thoải mái, giúp tiết kiệm chi phí đỗ xe, thuận tiện di chuyển cho gia đình. Khu an ninh, dân trí, sinh hoạt thoải mái, giữ được sự riêng tư cho gia đình. Nhà diện tích lớn, sổ đẹp, chính chủ lâu năm, chuẩn pháp lí.Mô tả chung
Nhà có thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình.Vị trí
Nằm trong khu vực an ninh, gần chợ và trường học, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt.Kết cấu
Nhà có kết cấu vững chắc, diện tích sử dụng lớn.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận.Phân tích
Đây là một cơ hội tốt để sở hữu một ngôi nhà đẹp, pháp lý rõ ràng, giá cả hợp lý.Xem thêm nhà đất tại đây: xem thêm nhà đất.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà mặt phố Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Ô tô ngủ nhà, sẵn kết cấu, khu an ninh dân trí, Lâm Văn Bền – Phường cũ Tân Kiểng – Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 94m2 – Giá 9.4 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 7 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Phong Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 74 m² 4.6 tỷ
– Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Phong Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 74 m² 4.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
49786
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 7
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
9,40 Tỷ
(~ 100 Tr/m²)
(~ 100 Tr/m²)
Địa chỉ
Quận 7, TP HCM Lâm Văn Bền
Diện tích công nhận
94 m2
Tổng số tiền phải trả
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |