Siêu hiếm c/c hiệp bình chánh, 53m , ngay gigamall, sổ riêng, 2.78 tỷ – Bán nhà đất Đường Số 23 – Phường Hiệp Bình Chánh – Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
52,45 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Số 23 – Phường Hiệp Bình Chánh – Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh
Siêu hiếm c/c hiệp bình chánh, 53m , ngay gigamall, sổ riêng, 2.78 tỷ
Mô tả chung: Căn hộ tầng 1 chung cư Hiệp Bình Chánh, Đường số 23, Phường Hiệp Bình, Thủ Đức. Căn hộ có diện tích 53m², ngang 6m x dài 13m, với 2 phòng ngủ, 1 phòng ngủ lớn và 1 phòng ngủ nhỏ, 2 WC, phòng khách và bếp. Vị trí: Trung tâm Hiệp Bình Chánh, sát Phạm Văn Đồng, ngay sau trung tâm thương mại Gigamall. Khu vực ven sông, vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển sân bay Tân Sơn Nhất và các quận trung tâm. Tiện ích: Căn hộ tầng 1 thuận tiện đi lại, không cần thang máy. Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn chỉnh, sổ sẵn sàng giao dịch ngay. Giao thông: Khu vực giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận. Phân tích: Đây là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một căn hộ tại khu vực trung tâm với giá cả hợp lý.Xem thêm nhà đất
Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán chung cư Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về Siêu hiếm c/c hiệp bình chánh, 53m , ngay gigamall, sổ riêng, 2.78 tỷ – Bán nhà đất Đường Số 23 – Phường Hiệp Bình Chánh – Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh :
– Cơ hội đầu tư nhà trọ bình chiểu – Đường Bình Chiểu – Phường cũ Bình Chiểu Quận Thủ Đức – Phường mới Bình Chiểu – Thành phố Hồ Chí Minh 139m2 6.2 tỷ
– Bán nhà đất Đường Số 10 – Phường cũ Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 242 m² 25 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61902
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Thủ Đức
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
2,78 Tỷ
(~ 52,45 Tr/m²)
(~ 52,45 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Số 23, Hiệp Bình Chánh, TP HCM Đường Số 23
Kích thước
6x13x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
53 m2
Số lầu
1
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |