Siêu phẩm tô ngọc vân – Bán nhà đất Đường Phan Huy Ích – Phường cũ 15 Quận Gò Vấp – Phường mới 15 – Thành phố Hồ Chí Minh 120m2 10.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
87,50 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN GÒ VẤP
110,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Phan Huy Ích – Phường cũ 15 Quận Gò Vấp – Phường mới 15 – Thành phố Hồ Chí Minh
Siêu phẩm tô ngọc vân – 120M² NỞ HẬU ĐẸP – Ô TÔ VÀO NHÀ
Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một siêu phẩm bất động sản tọa lạc tại Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Gò Vấp, TP HCM. Với diện tích 120m², nở hậu đẹp, ô tô vào tận nhà, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng. nKhu vực này có tiềm năng tăng giá mạnh, gần sân bay và thuận tiện di chuyển. nMô tả chung
Nhà có kết cấu 1 trệt 1 lầu với 4 phòng ngủ và 2 WC, không lộ giới, tiện xây mới 5 tầng, CHDV hoặc biệt thự phố. Sổ nở hậu tài lộc, pháp lý rõ ràng. nVị trí
Nằm ngay trên Đường Phan Huy Ích, chỉ cách mặt tiền đúng 1 căn, hẻm xe hơi vào tận nhà, gần Kênh Tham Lương. nTiện ích
Khu vực dân cư đông đúc, gần chợ, trường học, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. nKết cấu
Nhà được xây dựng với kết cấu 1 trệt 1 lầu, 4 phòng ngủ, 2 WC, không lộ giới, có thể xây mới 5 tầng. nPháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. nGiao thông
Di chuyển thuận tiện đến các khu vực lân cận, gần sân bay. nPhân tích
Với giá nhỉnh 10.5 tỷ, đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn sở hữu một bất động sản tại khu vực Gò Vấp. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#). nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán biệt thự Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Siêu phẩm tô ngọc vân – Bán nhà đất Đường Phan Huy Ích – Phường cũ 15 Quận Gò Vấp – Phường mới 15 – Thành phố Hồ Chí Minh 120m2 10.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Phan Huy Ích – Phường cũ Không xác định Quận Gò Vấp – Thành phố Hồ Chí Minh 63 m² 8.2 tỷ
– Bán nhà đất Đường Phạm Văn Bạch – Phường cũ Không xác định Quận Gò Vấp – Thành phố Hồ Chí Minh 63m² 8.2 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
58222
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Gò Vấp
Loại bất động sản
Bán biệt thự
Giá
10,50 Tỷ
(~ 87,50 Tr/m²)
(~ 87,50 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Phan Huy Ích, 15, TP HCM Phan Huy Ích
Kích thước
6x17x9.1 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
120 m2
Số lầu
2
Số phòng
4
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |