Sở hữu căn hộ trung tâm Đà Nẵng chỉ từ 3.8 tỷ &#82… – Bán chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ

Địa chỉ: Capital Square, Q.Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Capital Square Xem bản đồ

3,80 Tỷ 45 m2 (~ 84,44 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

84,44 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN NGŨ HÀNH SƠN

97,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Capital Square – Phường cũ Ngũ Hành Sơn – Phường mới Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng

Sở hữu căn hộ trung tâm Đà Nẵng chỉ từ 3.8 tỷ

Bạn đang tìm một căn hộ ngay trung tâm nhưng vẫn giữ được tiềm năng tăng giá mạnh? Capital Square là một trong số ít dự án nằm tại khu vực lõi trung tâm Đà Nẵng, kết nối nhanh: Chỉ vài phút đến sông Hàn, Gần các trục đường huyết mạch, Bao quanh là tiện ích hiện hữu (trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại). Thiết kế căn hộ tối ưu: 1PN – 3PN, diện tích linh hoạt. Phù hợp cả mua ở – đầu tư – cho thuê. Nguồn cung trung tâm ngày càng khan hiếm. Liên hệ ngay để nhận bảng giá & căn đẹp nhất! xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. xem thêm nhà đất

Bán chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Sở hữu căn hộ trung tâm Đà Nẵng chỉ từ 3.8 tỷ &#82… – Bán chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng :
Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Nguyễn Lữ – Ngũ Hà… – Bán biệt thự Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 20 – 40 tỷ
Bán nhà đất Đường Lê Trung Đình – Phường cũ Không xác định Quận Không xác định – Thành phố Đà Nẵng Diện tích 250 m² – Giá 17.5 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 57154
Loại bất động sản
Giá 3,80 Tỷ
(~ 84,44 Tr/m²)
Địa chỉ Capital Square, Q.Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Capital Square
Diện tích công nhận 45 m2