T2215 đất mt thới an 13 – Bán nhà đất Đường Thới An 13 – Phường cũ Thới An Quận 12 – Phường mới Thới An – Thành phố Hồ Chí Minh 133m2 8.69 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
65,34 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 12
71,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Thới An 13 – Phường cũ Thới An Quận 12 – Phường mới Thới An – Thành phố Hồ Chí Minh
T2215 đất MT Thới An 13 – Giá đầu tư chỉ 8.x tỷ!
Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một lô đất đẹp tại Đường Thới An 13, thuộc phường Thới An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh. Với diện tích 133m2, lô đất này có giá chỉ 8.69 tỷ, là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí vàng để xây dựng hoặc đầu tư. nMô tả chung: Lô đất vuông vức 5x27m, nằm ngay sát Gò Vấp, vị trí cực đẹp, đường 7m thông thoáng, thuận tiện cho việc di chuyển. nVị trí: Đường Thới An 13, phường Thới An, Quận 12, TP HCM, khu vực dân cư đông đúc, gần chợ và trường học. nTiện ích: Khu vực xung quanh có đầy đủ tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện, và các dịch vụ khác. nKết cấu: Đất thổ cư, có thể xây dựng tự do, quy hoạch đường 30m trong tương lai sẽ tăng giá trị lô đất. nPháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, không tranh chấp. nGiao thông: Đường rộng rãi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. nPhân tích: Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu một lô đất đẹp tại khu vực phát triển. Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#). nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán đất Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về T2215 đất mt thới an 13 – Bán nhà đất Đường Thới An 13 – Phường cũ Thới An Quận 12 – Phường mới Thới An – Thành phố Hồ Chí Minh 133m2 8.69 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 12 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Thanh Xuân 25 – Phường cũ Thạnh Xuân Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 125 m² 5.6 tỷ
– Bán nhà đất Đường Hiệp Thành 17 – Phường cũ Tân Thới Hiệp Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 44m² 4.9 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
57158
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 12
Loại bất động sản
Bán đất
Giá
8,69 Tỷ
(~ 65,34 Tr/m²)
(~ 65,34 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Thới An 13, Thới An, TP HCM Thới An 13
Kích thước
5x27x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
133 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |