Trần Văn Quang – Bán nhà đất Đường Trần Văn … – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
176,56 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN BÌNH
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Trần Văn Quang – Phường cũ Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh
Trần Văn Quang Tân Bình 32M2 4 Tầng Đúc 3PN 3WC Sân Thượng SHR Chỉ 5.65 Tỷ
Thông tin mô tả chung về nhà đẹp với diện tích 32m2, nằm trong khu vực Tân Bình, Hồ Chí Minh. Khu dân cư đông đúc, hẻm xe hơi với 3m, tiện ích xung quanh và pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng.Vị trí
Vị trí vàng ngay khu trung tâm Tân Bình, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận như Quận 10, Quận 11, Quận Tân Phú chỉ trong vòng 10 phút.Tiện ích
Có đầy đủ tiện ích xung quanh như chợ, trường học và các dịch vụ khác.Kết cấu
Nhà được thiết kế 1 trệt, 3 lầu, bao gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, sân thượng, phòng thờ, phòng khách và nhà bếp đầy đủ.Pháp lý
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, không nằm trong quy hoạch.Giao thông
Đi lại dễ dàng, hẻm thông ra Âu Cơ, Lạc Long Quân rất thuận lợi.Phân tích
Nhà có giá cả hợp lý so với vị trí và tiện ích xung quanh. Đây là cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà dọn vào ở ngay. Xem thêm nhà đất và xem ảnh. Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Trần Văn Quang – Bán nhà đất Đường Trần Văn … – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà mặt tiền Đường Đất Thánh – Phường cũ 6 Quận Tân Bình – Phường mới Tân Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 92m2 Giá 16 tỷ
– Bán nhà đất Đường Tân Bình – Phường cũ Tân B… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
48927
Mã bất động sản
48927
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Bình
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
5,65 Tỷ
(~ 176,56 Tr/m²)
(~ 176,56 Tr/m²)
Địa chỉ
Trần Văn Quang, Tân Bình, Hồ Chí Minh Trần Văn Quang
Kích thước
3x11x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
32 m2
Số lầu
4
Số phòng
3
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |