Sốc! Nhà HXH 7m Nguyễn Văn Tố, Tân Phú – 4 T… – Bán nhà trong hẻm – ngõ Huyện Tân Thành – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 10 – 15 tỷ

Địa chỉ: Ủy ban nhân dân Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

14,95 Tỷ 139.5 m2 (~ 107,17 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

107,17 Tr/m²

GIÁ TB TẠI HUYỆN TÂN THÀNH

32,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Cơ hội vàng sở hữu bất động sản giá trị tại trung tâm Quận Tân Phú!

Chào mừng quý khách đến với căn nhà hẻm xe hơi 7m cực đẹp trên đường Nguyễn Văn Tố, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú. Đây không chỉ là một ngôi nhà, mà còn là một khoản đầu tư thông minh với tiềm năng sinh lời vượt trội, đặc biệt phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi kết hợp kinh doanh cho thuê.

Vị trí đắc địa – Kết nối mọi tiện ích

Tọa lạc tại vị trí vàng của Phường Tân Thành, căn nhà nằm ngay gần ngã tư Vườn Lài và Lũy Bán Bích, hai tuyến đường huyết mạch giúp kết nối dễ dàng đến mọi khu vực trong thành phố. Từ đây, quý vị có thể nhanh chóng di chuyển đến các tuyến đường lớn khác như Trường Chinh, Âu Cơ hay Thoại Ngọc Hầu, đảm bảo sự thuận tiện tối đa cho công việc và sinh hoạt hàng ngày.

Khu vực này còn giáp ranh với các phường lân cận như Hòa Thạnh và Hiệp Tân, cũng như các quận trọng điểm như Quận 11 và Quận Tân Bình, mở ra một mạng lưới giao thông và tiện ích đa dạng. Các con hẻm thông thoáng như Đặng Thế Phong, Trịnh Đình Thảo, Nguyễn Hậu, Gò Dầu, Thạch Lam xung quanh cũng góp phần tạo nên một khu dân cư sầm uất nhưng vẫn giữ được sự yên tĩnh cần thiết.

Thiết kế ấn tượng – Công năng vượt trội

Với diện tích đất 6.5x18m, nở hậu đều 9m cực đẹp, căn nhà sở hữu kết cấu 4 tầng vững chắc, mang đến không gian sống lý tưởng cho đại gia đình. Đặc biệt, với 10 phòng ngủ riêng biệt, ngôi nhà này không chỉ đáp ứng đầy đủ công năng cho một gia đình lớn mà còn có thể dễ dàng cải tạo thành căn hộ dịch vụ (CHDV) cho thuê, mang lại nguồn thu nhập ổn định hàng tháng. Đường trước nhà rộng 7m, đủ chỗ cho xe hơi 7 chỗ ‘ngủ’ trong nhà, đảm bảo an ninh và tiện lợi tuyệt đối.

Điểm nhấn đặc biệt: Căn nhà là tài sản ‘một đời chủ’, chưa từng qua đầu tư, cho thấy sự giữ gìn và giá trị bền vững theo thời gian. Đây là cơ hội tuyệt vời để khách hàng mua về sửa chữa, cải tạo theo ý muốn hoặc nâng cấp thành CHDV cao cấp, tối ưu hóa lợi nhuận.

Tiện ích xung quanh – Cuộc sống tiện nghi

Sinh sống tại đây, quý vị sẽ được hưởng trọn vẹn các tiện ích đẳng cấp chỉ trong vài phút di chuyển. Các địa danh nổi bật như Aeon Mall Tân Phú, Công viên Văn hóa Đầm Sen, Chợ Tân Phú sầm uất, Bệnh viện Tân Phú hiện đại và Trường THPT Trần Phú danh tiếng đều nằm trong bán kính gần, đáp ứng mọi nhu cầu từ mua sắm, giải trí, y tế đến giáo dục.

Sổ hồng chính chủ, pháp lý minh bạch, nở hậu cực đẹp, đảm bảo quá trình mua bán công chứng diễn ra nhanh chóng và an toàn. Đây là một tài sản hiếm có trên thị trường, hứa hẹn mang lại giá trị gia tăng bền vững cho chủ sở hữu mới.

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này!

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà độc đáođầy tiềm năng này. Với mức giá 14 tỷ 950 triệu (thương lượng chính chủ), đây là một khoản đầu tư xứng đáng cho tương lai của bạn.

Chúng tôi cam kết mang đến những thông tin chính xác và hỗ trợ tận tình nhất trong suốt quá trình giao dịch. Đừng ngần ngại gọi ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà sớm nhất.

Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. Chúng tôi tự hào là đối tác tin cậy, mang đến những giải pháp bất động sản hiệu quả và giá trị thực cho khách hàng.

Bán nhà trong hẻm – ngõ Huyện Tân Thành – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 10 – 15 tỷ

Thông tin chi tiết về Sốc! Nhà HXH 7m Nguyễn Văn Tố, Tân Phú – 4 T… – Bán nhà trong hẻm – ngõ Huyện Tân Thành – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 10 – 15 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong hẻm – ngõ Huyện Tân Thành – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 10 – 15 tỷ

Xem thêm tin đăng Huyện Tân Thành – TP Hồ Chí Minh :
Nhà HXH 7m Nguyễn Văn Tố, Tân Phú: 4 Tầng, 10 PN, … – Bán nhà trong hẻm – ngõ Huyện Tân Thành – TP Hồ Chí Minh giá BÁN 10 – 15 tỷ
Bán nhà đúc thật hẻm an ninh Tân Phú giá 6,5 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 33396
Loại bất động sản
Giá 14,95 Tỷ
(~ 107,17 Tr/m²)
Kích thước 6.5x18x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 139.5 m2
Số lầu 4
Số phòng 10
Thu nhập từ bđs 1
Hẻm xe hơi
Đường/Hẻm rộng 7+ mét