Bán nhà Phường 5 Quận 8 Thành Phố Hồ Chí Minh – 54m2 – 5.49 tỷ

Địa chỉ: Ủy ban nhân dân Quận 8, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

5,49 Tỷ 54 m2 (~ 101,67 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

101,67 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 8

78 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại Phường 5, Quận 8, Thành Phố Hồ Chí Minh. Căn nhà này có diện tích 54m2 với mặt tiền ngang khủng 9m, chỉ cách mặt tiền đường Phạm Thế Hiển 20m. Với giá bán 5.49 tỷ (có thương lượng), đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Vị trí

Căn nhà tọa lạc tại đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, TP HCM, nơi có nhiều tiện ích xung quanh như chợ, trường học và bệnh viện. Khu vực này rất thuận tiện cho việc di chuyển đến các quận lân cận.

Tiện ích

Nhà được thiết kế với 1 trệt và 1 lầu đúc thật, bao gồm 2 phòng ngủ lớn (có thể làm thành 3 phòng ngủ), 2 WC và ban công thoáng đãng. Căn nhà cực kỳ thoáng mát với nhiều cửa sổ hông, chỗ để xe rộng rãi và an toàn với 2 lớp cửa sắt.

Kết cấu

Căn nhà có kết cấu vững chắc, với diện tích sử dụng lên đến 83.5m2, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng và hoàn công đầy đủ, giúp bạn yên tâm khi giao dịch.

Giao thông

Khu vực này có hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.

Kết luận

Đây là một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà đẹp tại Quận 8. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà Phường 5 Quận 8 Thành Phố Hồ Chí Minh – 54m2 – 5.49 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà riêng Quận 8 Thành Phố Hồ Chí Minh 130 m² giá 5600 triệu
Bán nhà riêng Phường 3 Quận 8 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 46m² giá 6.8 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 37934
Loại bất động sản
Giá 5,49 Tỷ
(~ 101,67 Tr/m²)
Kích thước 9x6x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 54 m2
Số lầu 2
Số phòng 2
Số WC 2