Giáp phan đăng lưu – sát mặt tiền ngay bv gi… – Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
111,11 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH THẠNH
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường phan đăng lưu – Phường cũ 3 – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh
Giáp phan đăng lưu – sát mặt tiền ngay bv gia định – 63m2 chỉ 7 tỷ nhỉnh
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.Mô tả chung
Hẻm trước nhà 4m cách 1 căn ra xe hơi sát mặt tiền ngay bv gia định. Tầng sân rộng tiện cải tạo xây mới. Diện tích 63m2 (4.5m x 14m). Giá 7 tỷ nhỉnh.Vị trí
Đường Phan Đăng Lưu, phường 3, quận Bình Thạnh, TP HCM. Khu vực sầm uất, gần bệnh viện Gia Định, thuận tiện cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận.Tiện ích
Gần chợ, trường học, bệnh viện, các tiện ích xung quanh đầy đủ phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.Kết cấu
Nhà có kết cấu chắc chắn, diện tích sử dụng 63m2, có sân trước rộng rãi.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, không tranh chấp.Giao thông
Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.Phân tích
Đây là một cơ hội tốt để sở hữu một căn nhà đẹp tại vị trí đắc địa. Giá cả hợp lý cho một căn nhà gần trung tâm thành phố. Xem thêm nhà đất và xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Giáp phan đăng lưu – sát mặt tiền ngay bv gi… – Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh :
– Cần Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Phan Đăng Lưu P.3, BÌNH THẠNH – Bán nhà đất Đường Phan Đăng Lưu – Phường cũ 3 Quận Bình Thạnh – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 89m2 – 45 tỷ
– Mini villa giữa trung tâm bình thạnh – Đường Bùi Đình Tú – Phường cũ 12 – Quận Bình Thạnh – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh – 50m2 – 7.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
53543
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
7 Tỷ
(~ 111,11 Tr/m²)
(~ 111,11 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường PHAN ĐĂNG LƯU, 3, TP HCM PHAN ĐĂNG LƯU
Kích thước
4.5x14x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
63 m2
Diện tích SD
63 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |