Bán đất Đường Hậu Giang – Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 3000 m² 350 tỷ

Địa chỉ: Đường Hậu Giang, Quận 6, Hồ Chí Minh Đường Hậu Giang, Quận 6, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

350 Tỷ 3000 m2 (~ 116,67 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

116,67 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 6

104 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 2
Thumb
Thumb

Thông tin mô tả

Bán đất Đường Hậu Giang – Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán lô đất diện tích 3000m² full thổ cư

Bán lô đất diện tích 3000m² full thổ cư với mức giá 350 tỷ. Lô đất ôm mặt tiền đường nhựa lớn 30 mét, đủ mọi tiện ích xung quanh. Đầu tư sinh lời cao, thích hợp xây dựng nhà ở xã hội, khu chung cư cao tầng, khách sạn, trường học, bệnh viện, vv…

Mô tả chung

Mảnh đất này tọa lạc tại khu vực Quận 6, Hồ Chí Minh, nơi có nhiều tiềm năng phát triển kinh tế.

Vị trí

Địa chỉ chính xác là Đường Hậu Giang, Quận 6, một trong những khu vực có vị trí đắc địa tại TP.HCM.

Tiện ích

Với đầy đủ tiện ích xung quanh: gần chợ, trường học và các khu dân cư hiện hữu.

Kết cấu

Lô đất có diện tích 3000m², mặt tiền rộng 30 mét, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, tạo điều kiện thuận lợi cho việc giao dịch.

Giao thông

Khu vực giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Phân tích

Đây là cơ hội đầu tư tốt dành cho những ai muốn sở hữu bất động sản có giá trị tại trung tâm thành phố. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán chung cư Quận 6 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán đất Đường Hậu Giang – Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 3000 m² 350 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 6 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 6 – TP Hồ Chí Minh :
Chính Chủ Bán Gấp Nhà 2 Mặt Tiền Võ Văn Kiệt Quận 6 – Bán nhà đất Đường Võ Văn Kiệt – Phường cũ Quận 6 – Phường mới Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 305m2 105 tỷ
Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Luông – Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 56 m² 9 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 49989
Mã bất động sản 49989
Loại bất động sản
Giá 350 Tỷ
(~ 116,67 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Hậu Giang, Quận 6, Hồ Chí Minh Đường Hậu Giang
Kích thước 30xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 3000 m2

Tổng00
admin-bds