Bán đất Đường Thạnh Xuân 25 – Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 125 m² 3.6 tỷ

Địa chỉ: Thạnh Xuân 25, Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh Thạnh Xuân 25, Quận 12, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

3,60 Tỷ 125 m2 (~ 28,80 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

28,80 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 12

71,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 2
Thumb
Thumb

Thông tin mô tả

Bán đất Đường Thạnh Xuân 25 – Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán đất Thạnh Xuân 25

Đất Thạnh Xuân 25 – Đường rộng, xe hơi vào tận nơi. Vị trí: Đường Thạnh Xuân 25, Quận 12 – khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt. Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển về Gò Vấp – Thủ Đức – trung tâm TP. HCM. Diện tích: 5 x 25m (125m²) – đất dài, vuông vức, dễ thiết kế. Pháp lý: Sổ hồng riêng, xây dựng tự do. Giá bán: 3 tỷ 6 – còn thương lượng cho khách thiện chí. Ưu điểm nổi bật: Đất thổ cư, khu dân cư đông đúc, Mặt tiền đường rộng, xe hơi ra vào thoải mái, Phù hợp xây nhà ở, biệt thự mini, văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản, Khu vực có nhu cầu ở và cho thuê cao.

Mô tả chung

Diện tích 125m², mặt tiền đường rộng, tiện nghi đầy đủ.

Vị trí

Nằm trong khu dân cư an ninh.

Tận ích

Gần chợ Thạnh Xuân, trường học, bệnh viện, siêu thị, thuận tiện di chuyển.

Kết cấu

Đất vuông vức, có thể xây dựng tự do.

Pháp lý

Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.

Giao thông

Di chuyển nhanh về các tuyến đường lớn như Gò Vấp, Thủ Đức.

Phân tích

Nhu cầu cao, ổn định, tiềm năng đầu tư tốt.

Xem thêm nhà đất

Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%). Xem thêm nhà đất.

Bán biệt thự Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán đất Đường Thạnh Xuân 25 – Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 125 m² 3.6 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 12 – TP Hồ Chí Minh :
T2215 đất mt thới an 13 – Bán nhà đất Đường Thới An 13 – Phường cũ Thới An Quận 12 – Phường mới Thới An – Thành phố Hồ Chí Minh 133m2 8.69 tỷ
Bán nhà đất Đường Thanh Xuân 25 – Phường cũ Thạnh Xuân Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 125 m² 5.6 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 54896
Mã bất động sản 54896
Loại bất động sản
Giá 3,60 Tỷ
(~ 28,80 Tr/m²)
Địa chỉ Thạnh Xuân 25, Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh Thạnh Xuân 25
Kích thước 5x25x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 125 m2

Tổng00
admin-bds