Bán đất Phường Phước Kiển Quận 7 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 200m2 giá 18.3 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
91,50 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 7
123,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Cần bán gấp trong tuần nền đất biệt thự Làng Đại Học. Với diện tích 10x20m, đất nằm trên đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Phước Kiển, Quận 7, Thành Phố Hồ Chí Minh. Đường rộng, xe hơi tránh nhau, rất thuận tiện cho việc di chuyển. Đặc biệt, bạn có thể xây dựng được 7 tầng, phù hợp cho việc xây căn hộ dịch vụ hay cao ốc văn phòng. Sổ hồng riêng, ngân hàng hỗ trợ 70%. Giá bán chỉ 18.3 tỷ. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa tại khu vực này. Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng này.
Bán biệt thự Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 15 – 20 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán đất Phường Phước Kiển Quận 7 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 200m2 giá 18.3 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá 15 – 20 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 7 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà Phường Tân Kiểng Quận 7 Thành Phố Hồ Chí Minh 120m2 giá 17 tỷ
– Bán căn hộ chung cư Phường Tân Phong Quận 7 Thành Phố Hồ Chí Minh 37 m² giá 2.65 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
38692
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 7
Loại bất động sản
Bán biệt thự
Giá
18,30 Tỷ
(~ 91,50 Tr/m²)
(~ 91,50 Tr/m²)
Kích thước
10x20x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
200 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |