Bán nhà đất Đường Khánh Hội – Phường cũ Khánh Hội Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 46m² 3.47 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
75,43 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 4
117 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Khánh Hội – Phường cũ Khánh Hội Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh
Có một căn nhà đẹp tại khu vực Quận 4. Nhà nằm sát mặt tiền Khánh Hội, diện tích sử dụng 46m², ngang 7.5m, rất thuận lợi cho việc sinh hoạt của gia đình. Đặc biệt, nhà được tặng full nội thất, bạn chỉ cần dọn vào ở ngay.Mô tả chung
Nhà thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, phù hợp cho gia đình nhỏ.Vị trí
Nằm ở vị trí thuận tiện gần chợ, trường học, khu dân cư ổn định.Tiện ích
Khu vực có đầy đủ tiện ích xung quanh và thuận tiện di chuyển.Kết cấu
Nhà có trệt, lầu và ban công thoáng mát.Pháp lý
Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.Giao thông
Đường trước nhà rộng 2.5m, dễ dàng di chuyển.Phân tích
Với mức giá 3.47 tỷ, đây là một lựa chọn hợp lý cho những ai đang tìm kiếm nhà tại Quận 4.Xem thêm nhà đất tại đây: [link1](https://vt.tiktok.com/ZSy8CMGgv/) và [link2](https://youtube.com/shorts/kczCUvvSfy…).
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Khánh Hội – Phường cũ Khánh Hội Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 46m² 3.47 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 4 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ 16 Quận 4 – Phường mới 16 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 44m2 giá 4.8 tỷ
– Bán nhà đất Đường Khánh Hội – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 104 m² 5.19 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
51190
Mã bất động sản
51190
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 4
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
3,47 Tỷ
(~ 75,43 Tr/m²)
(~ 75,43 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Khánh Hội, KHÁNH HỘI Khánh Hội
Kích thước
7.5x4x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
46 m2
Diện tích SD
46 m2
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |