Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy Cung – Phường cũ 14 Quận Gò Vấp – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 44 m² giá 6 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
136,36 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN GÒ VẤP
110,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy Cung – Phường cũ 14 Quận Gò Vấp – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán Căn Góc 2 Mặt Tiền Thoáng Ô Tô Đỗ Cửa
Nhà đẹp, diện tích 44 m², giá chỉ 6 tỷ, nằm trong khu vực Gò Vấp, Hồ Chí Minh. Căn góc 2 mặt thoáng, ô tô đỗ cửa, kế bên nhà có sẵn bãi ô tô gửi thoải mái. Kết cấu chắc chắn với trệt + lững + 2 lầu đúc BTCT, thiết kế lệch tầng, có sẵn 3 phòng ngủ, phòng khách ở lững, bếp, phía trước để xe, sân thượng sau, mái BTCT, 4wc.Mô tả chung
Căn nhà sở hữu hẻm hiện tại 3m đẹp, ô tô đến nhà, thông khắp ngã, giao thông thuận tiện, gần Emart 2, thông ra Phạm Văn Bạch, Tân Sơn, Nhà Ga T3.Vị trí
Khu dân trí cao, gần chợ, trường học các cấp.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư.Kết cấu
Trệt + Lững + 2 lầu, 3 phòng ngủ, 4wc.Pháp lý
Sổ hồng chính chủ 10 năm, công nhận đủ, hoàn công đầy đủ, sổ đang gửi bank cho an toàn.Giao thông
Giao thông thuận tiện, hẻm thông thoáng.Phân tích
Căn nhà lý tưởng cho gia đình với đầy đủ tiện nghi và pháp lý rõ ràng. Xem thêm nhà đất và Xem ảnh. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy Cung – Phường cũ 14 Quận Gò Vấp – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 44 m² giá 6 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh :
– Nhanh mới kịp-sau căn mặt tiền nguyễn văn lượng 2 … – Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
– K2257 Đất Mặt Tiền – Giá Hời Sát Gò Vấp 135m… – Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
47387
Mã bất động sản
47387
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Gò Vấp
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
6 Tỷ
(~ 136,36 Tr/m²)
(~ 136,36 Tr/m²)
Địa chỉ
Nguyễn Duy Cung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh Nguyễn Duy Cung
Diện tích công nhận
44 m2
Số phòng
3
Số WC
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |