Nhanh mới kịp-sau căn mặt tiền nguyễn văn lượng 2 … – Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Lượng, An Hội Đông, TP HCM Nguyễn Văn Lượng Xem bản đồ

4,50 Tỷ 30 m2 (~ 150 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

150 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN GÒ VẤP

110,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Mua bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Lượng – Phường 17 – Quận Gò Vấp – Thành phố Hồ Chí Minh

NHANH MỚI KỊP SAU CĂN MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN LƯỢNG 2 MẶT TIỀN P17 ĐỐI DIỆN LOTTER MART KHU VIP CITYLAND SẦM UẤT – NỞ HẬU TÀI LỘC 4T500 ò ớ CHO THUÊ 10TR/THANG GIỮ TIỀN- 30m2 : 4 ( Nở Hậu 5m ) x 5,5 , 4L 3Pn 3Wc , Mái che có thể làm Sân Thượng , Khu Víp Hiếm Nhà Bán

Nhanh mới kịp-sau căn mặt tiền nguyễn văn lượng 2 mặt tiền p17 đối diện lotter mart -khu vip

0886462609 Nhận Mua Bán Kí Gửi Nhà Đất Sài Gòn xem thêm nhà đất

Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Nhanh mới kịp-sau căn mặt tiền nguyễn văn lượng 2 … – Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà riêng Phường 14 Quận Gò Vấp Thành Phố Hồ Chí Minh – Diện tích 70m2 – Giá Thỏa thuận
Nhà mặt tiền Quang Trung – Phường 12 – Quận Gò Vấp – Phường mới Tân Sơn Nhì – Thành Phố Hồ Chí Minh – Diện tích 41m2 – Giá 6 tỷ 350 triệu

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 47073
Loại bất động sản
Giá 4,50 Tỷ
(~ 150 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Nguyễn Văn Lượng, An Hội Đông, TP HCM Nguyễn Văn Lượng
Diện tích công nhận 30 m2
Số lầu 4
Số phòng 3
Số WC 3
Thu nhập từ bđs 10000000

Tổng số tiền phải trả

5.000.000.000 đ