Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Quá – Phường cũ Đông Hưng Thuận Quận 12 – Phường mới Đông Hưng Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh 52m2 4.2 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
80,77 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 12
71,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Quá – Phường cũ Đông Hưng Thuận Quận 12 – Phường mới Đông Hưng Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Văn Quá Q12 – 52m2 – Giá Chỉ 4.2 Tỷ
NGỘP BANK GIẢM SÂU – CHỈ 4 TỶ 2 SỞ HỮU NGAY NHÀ MT NGUYỄN VĂN QUÁ – CỰC HIẾM! Giá từ 5.35 tỷ giảm mạnh còn 4.2 tỷ – cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Đang có sẵn dòng tiền cho thuê 7 triệu/tháng.Mô tả chung
Diện tích: 52m² (5.05 x 10.4m) – vuông vức đẹp A4.Vị trí
Mặt tiền Nguyễn Văn Quá sầm uất, giáp Gò Vấp – Tân Bình.Tiện ích
Gần chợ, trường học, Bách Hóa Xanh (bán kính 500m). Khu dân trí cao, an ninh, gần Nhà hàng Đông Phương 4, Galaxy Nguyễn Văn Quá.Kết cấu
Nhà cấp 4 + lửng, 2PN – 2WC, có phòng ngủ dưới trệt tiện lợi.Pháp lý
Sổ hồng chính chủ, đang vay bank 3 tỷ – khách thiện chí hỗ trợ rút, công chứng nhanh gọn.Giao thông
Chỉ 5 phút đến Ga T3 Tân Sơn Nhất, 10 phút qua Tân Bình.Phân tích
Giá tốt – vị trí đẹp – dòng tiền ổn định, chốt nhanh kẻo lỡ! xem thêm nhà đất xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Quá – Phường cũ Đông Hưng Thuận Quận 12 – Phường mới Đông Hưng Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh 52m2 4.2 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 12 – TP Hồ Chí Minh :
– T2215 đất mt thới an 13 – Bán nhà đất Đường Thới An 13 – Phường cũ Thới An Quận 12 – Phường mới Thới An – Thành phố Hồ Chí Minh 133m2 8.69 tỷ
– Bán nhà đất Đường Thanh Xuân 25 – Phường cũ Thạnh Xuân Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 125 m² 5.6 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
54583
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 12
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
4,20 Tỷ
(~ 80,77 Tr/m²)
(~ 80,77 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Nguyễn Văn Quá, Đông Hưng Thuận, TP HCM Nguyễn Văn Quá
Kích thước
5.05x10.4x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
52 m2
Số phòng
2
Số WC
2
Thu nhập từ bđs
7000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |