Bán nhà đất Đường ô tô 4m – Phường cũ Tôn Đản Quận Cẩm Lệ – Phường mới Tôn Đản – Thành phố Đà Nẵng 99m2 4.9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
49,49 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN CẨM LỆ
52 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường ô tô 4m – Phường cũ Tôn Đản Quận Cẩm Lệ – Phường mới Tôn Đản – Thành phố Đà Nẵng
Bán nhà 2 tầng đường ô tô 4m – gần Tôn Đản – chợ Hoà Phát – Đà Nẵng
Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một căn nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. Căn nhà được xây mới 100%, mái đúc kiên cố, chỉ việc dọn vào ở ngay.Mô tả chung
Căn nhà có diện tích 99m2, thiết kế 2 tầng thông thoáng với 3 phòng ngủ, sân để xe rộng rãi, giếng trời đón sáng tự nhiên. Nội thất được tặng kèm đầy đủ và hiện đại.Vị trí
Nằm trong kiệt ô tô Trường Chinh, thông Tôn Đản, Đà Nẵng, vị trí thuận lợi cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.Tiện ích
Gần chợ Hoà Phát, trường học, các tiện ích xung quanh đầy đủ, đáp ứng nhu cầu sống của gia đình.Kết cấu
Nhà 2 tầng, thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái.Pháp lý
Sổ đỏ lâu dài, chính chủ, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển thuận lợi đến các khu vực lân cận, hẻm xe hơi rộng rãi.Phân tích
Giá bán 4.9 tỷ có thương lượng thiện chí, đây là cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà đẹp tại Đà Nẵng. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường ô tô 4m – Phường cũ Tôn Đản Quận Cẩm Lệ – Phường mới Tôn Đản – Thành phố Đà Nẵng 99m2 4.9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng :
– Bán nhà đất Đường CMT8 – Phường cũ Hòa Thọ Đông Quận Cẩm Lệ – Phường mới Hòa Thọ Đông – Thành phố Đà Nẵng 76m2 5.45 tỷ
– Bán nhà đất Đường Bế Văn Đàn – Phường cũ Cẩm… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
47935
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Cẩm Lệ
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
4,90 Tỷ
(~ 49,49 Tr/m²)
(~ 49,49 Tr/m²)
Địa chỉ
Q.Cẩm Lệ, Đà Nẵng đường ô tô 4m
Kích thước
4.5xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
99 m2
Số lầu
2
Số phòng
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |