Bán nhà đất Đường Tân Tạo – Phường cũ Bình T… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Địa chỉ: Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

4 Tỷ 72 m2 (~ 55,56 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

55,56 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN

84,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Tân Tạo – Phường cũ Bình Trị Đông – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán nhà Phố Hiện Đại – Sát KCN – Giữ Tài Sản Cực Tốt

Nhà phố tại khu vực Bình Tân, Hồ Chí Minh với giá 4 tỷ và diện tích 72 m². Khu vực luôn có nhu cầu ở và thuê cao, rất phù hợp để mua ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền. Chỉ 300m tới KCN Tân Tạo, gần Aeon Mall Bình Tân và hàng loạt tiện ích lớn.

Mô tả chung

Thông tin nổi bật: một trệt, hai lầu và sân thượng, thiết kế bán cổ điển châu Âu, sang trọng. Đường rộng, ô tô ra vào thoải mái. Khu dân cư an ninh, văn minh, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng và hỗ trợ vay ngân hàng.

Vị trí

Địa chỉ nhà nằm tại 24A, Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

Tiện ích

Gần chợ, gần trường học, cung cấp đầy đủ các tiện ích xung quanh.

Kết cấu

Nhà có 4 phòng ngủ và 4 phòng vệ sinh, mỗi tầng đều thiết kế thông thoáng, hài hòa.

Pháp lý

Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng.

Giao thông

Đường giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển.

Phân tích

Tổng thể bất động sản này là một lựa chọn tuyệt vời cho việc định cư hoặc đầu tư.

Xem thêm nhà đất: Link 1, Link 2.

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Tân Tạo – Phường cũ Bình T… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
Sát mặt tiền gần hương lộ 3 hẻm xe hơi 2 tầng 86m2 dưới 4.5 tỏi thương lượng mạnh – Bán nhà đất Đường 6 – Phường cũ Bình Hưng Hòa Quận Bình Tân – Phường mới Bình Hưng Hòa B – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà đất Đường Nguyễn Triệu Luật – Phường cũ Tân Tạo Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 64 m² 10900000000

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 58507
Mã bất động sản 58507
Loại bất động sản
Giá 4 Tỷ
(~ 55,56 Tr/m²)
Địa chỉ 24A, Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh Tân Tạo
Kích thước 4x18x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 72 m2
Số lầu 3
Số phòng 4
Số WC 4

Tổng00
admin-bds