Sát mặt tiền gần hương lộ 3 hẻm xe hơi 2 tầng 86m2 dưới 4.5 tỏi thương lượng mạnh – Bán nhà đất Đường 6 – Phường cũ Bình Hưng Hòa Quận Bình Tân – Phường mới Bình Hưng Hòa B – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
52,33 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN
84,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 6 – Phường cũ Bình Hưng Hòa Quận Bình Tân – Phường mới Bình Hưng Hòa B – Thành phố Hồ Chí Minh
Sát mặt tiền gần hương lộ 3 hẻm xe hơi 2 tầng 86m2 dưới 4.5 tỏi thương lượng mạnh
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. nMô tả chung: Nhà được xây dựng 1 trệt 1 lầu với diện tích 86m2, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh. Hẻm ô tô vào tận nơi, chỉ vài bước chân là ra đường nhựa thông thoáng. nVị trí: Nằm sát mặt tiền gần hương lộ 3, thuận lợi cho việc di chuyển và tiếp cận các tiện ích xung quanh. nTiện ích: Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. nKết cấu: Nhà có 2 tầng, thiết kế hợp lý với 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình nhỏ. nPháp lý: Sổ riêng, nhà hoàn công đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. nGiao thông: Kết nối thuận lợi với các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. nPhân tích: Đây là một cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà vừa ở vừa đầu tư. Với giá cả hợp lý và vị trí đắc địa, đây chắc chắn sẽ là lựa chọn lý tưởng. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#). nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Thông tin chi tiết về Sát mặt tiền gần hương lộ 3 hẻm xe hơi 2 tầng 86m2 dưới 4.5 tỏi thương lượng mạnh – Bán nhà đất Đường 6 – Phường cũ Bình Hưng Hòa Quận Bình Tân – Phường mới Bình Hưng Hòa B – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Triệu Luật – Phường cũ Tân Tạo Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 64 m² 10900000000
– Bán nhà đất Đường B – Phường cũ Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 72 m² 5 triệu
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
59744
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Tân
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
4,50 Tỷ
(~ 52,33 Tr/m²)
(~ 52,33 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 6, Bình Hưng Hòa, TP HCM Đường 6
Diện tích công nhận
86 m2
Số lầu
2
Số phòng
2
Số WC
2
Tổng số tiền phải trả
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |