Bán nhà đất Đường Yên Xá – Phường cũ Yên Xá … – Bán chung cư Huyện Thanh Trì – Hà Nội giá BÁN 15 – 20 tỷ

Địa chỉ: H.Thanh TrìHà Nội Yên Xá, Huyện Thanh Trì, Hà Nội Xem bản đồ

19,50 Tỷ 126 m2 (~ 154,76 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

154,76 Tr/m²

GIÁ TB TẠI HUYỆN THANH TRÌ

84,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 6

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Yên Xá – Phường cũ Yên Xá Quận Thanh Trì – Phường mới Yên Xá – Thành phố Hà Nội

Bán tòa CCMN Yên Xá 126,3m x 8 tầng

HOT…HOT…BDS DÒNG TIỀN. Bán tòa chung cư mini Yên Xá 126,3m x 8 tầng. Giá: 19,5 tỷ. Vị trí: nằm tại một trong những khu vực hot nhất của dịch vụ cho thuê CCMN. Diện tích: 126,3m, Mặt tiền 10,6m. Đã xây dựng 8 tầng thang máy. Hệ thống PCCC, thang thoát hiểm đầy đủ. Cách đường oto 50m. Hiện đang cho thuê trọng gói một tháng hơn 100tr.

Mô tả chung

Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.

Vị trí

Địa chỉ nằm trong khu vực phát triển, thuận lợi cho việc kinh doanh và cho thuê.

Tiện ích

Các tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, trường học, bệnh viện.

Kết cấu

Tòa nhà 8 tầng, có thang máy, thiết kế hiện đại.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.

Giao thông

Giao thông thuận tiện, cách đường lớn chỉ 50m.

Phân tích

Đầu tư sinh lời cao, hiện đang cho thuê với giá tốt. Xem thêm nhà đấtxem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán chung cư Huyện Thanh Trì – Hà Nội giá BÁN 15 – 20 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Yên Xá – Phường cũ Yên Xá … – Bán chung cư Huyện Thanh Trì – Hà Nội giá BÁN 15 – 20 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Huyện Thanh Trì – Hà Nội giá BÁN 15 – 20 tỷ

Xem thêm tin đăng Huyện Thanh Trì – Hà Nội :
Bán nhà đất Đường Yên Xá – Phường cũ Tân Triều Quận Thanh Trì – Phường mới Tân Triều – Thành phố Hà Nội diện tích 67m2 giá 14500000000
Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự 207m² dự án Tổng cục 5 Tân Triều Bán nhà đất Đường Tổng cục 5 – Phường cũ Tân Triều Quận Thanh Trì – Phường mới Tân Triều – Thành phố Hà Nội 30 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 47152
Loại bất động sản
Giá 19,50 Tỷ
(~ 154,76 Tr/m²)
Địa chỉ H.Thanh TrìHà Nội Yên Xá
Kích thước 10.6xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 126 m2
Số lầu 8
Thu nhập từ bđs 100000000

Tổng00
admin-bds