Bán nhà mặt phố Đường Điện Biên Phủ – Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 760 m² 37 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
48,68 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 3
234 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Đường Điện Biên Phủ – Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán Nhà Mặt Tiền KD Đ.Điện Biên Phủ, Quận 3 – 19m*40m – CPXD 2 Hầm 12 Tầng
Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một bất động sản với vị trí đắc địa tại Quận 3, Hồ Chí Minh. Với diện tích lên tới 760 m², mặt tiền đường Điện Biên Phủ, bất động sản này không chỉ là nơi ở mà còn là một cơ hội kinh doanh tuyệt vời tại trung tâm thành phố.Mô tả chung
Nhà có diện tích 760 m², chiều ngang 19m và chiều dài 40m. Hiện trạng nhà là nhà cấp 4, rất phù hợp để xây dựng mới bởi vị trí của nó là nơi tập trung nhiều building lớn.Vị trí
Bất động sản tọa lạc tại đường Điện Biên Phủ, một trong những con đường sầm uất nhất ở Quận 3, nơi có nhiều tiện ích xung quanh như trung tâm thương mại, trường học và các cơ sở y tế.Tiện ích
Khu vực xung quanh được quy hoạch đồng bộ, khách hàng hoàn toàn yên tâm về pháp lý rõ ràng và an ninh đảm bảo. Có thể dễ dàng tiếp cận các tiện ích như chợ, trường học, và bệnh viện trong khu vực.Kết cấu
Nhà có kết cấu cơ bản với diện tích lớn, khách hàng có thể tùy ý thiết kế theo nhu cầu của mình.Pháp lý
Nhà có sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, mặt bằng đầy đủ.Giao thông
Tiện lợi di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.Phân tích
Với giá chỉ 37 tỷ, đây là một cơ hội đầu tư lý tưởng cho khách hàng muốn sở hữu bất động sản tại trung tâm thành phố với tiềm năng sinh lời lớn.Xem thêm nhà đất.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất.
Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà mặt phố Đường Điện Biên Phủ – Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 760 m² 37 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 3 – TP Hồ Chí Minh :
– Chính chủ 1 đời xưa cần bán nhà mặt tiền kd đ.nguyễn thiện thuật, quận 3 – 94m2 – khu vực hiếm nhà Bán nhà đất Đường nguyễn thiện thuật – Phường cũ 3 Quận 3 – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 41.5 tỷ
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Thông – Phường cũ 9 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 73 m² 39 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
48994
Mã bất động sản
48994
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 3
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
37 Tỷ
(~ 48,68 Tr/m²)
(~ 48,68 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Điện Biên Phủ, Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh Điện Biên Phủ
Kích thước
19x40x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
760 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |