Bán nhà mặt phố Lộc Phước 1 – Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng – Diện tích 90 m² – Giá 10 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
111,11 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN SƠN TRÀ
110,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Lộc Phước 1 – Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng
Bán nhà mặt tiền lô góc Lộc Phước 1 Sơn Trà, 90,5m², nhà 2 tầng, chỉ 10 tỷ
Nhà đẹp tại Đà Nẵng, nằm ở vị trí đắc địa, hai mặt thoáng, rất phù hợp vừa ở vừa kinh doanh mọi ngành nghề. Diện tích 90,5m², ngang 5m, sổ vuông vức đẹp. Nhà 2 tầng kiên cố, công năng đầy đủ gồm 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ và 1 phòng trọ cho thuê mang lại dòng tiền 5 triệu mỗi tháng. Khu dân cư phát triển mạnh, gần biển, hạ tầng đồng bộ, tiện ích xung quanh đầy đủ. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu nhà mặt phố tại Sơn Trà.Mô tả chung
Nhà mới, lô góc rất đẹp, phù hợp cho cả gia đình và đầu tư.Vị trí
Nằm trên đường Lộc Phước 1, gần biển, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Tiện ích
Gần chợ, trường học, và các dịch vụ công cộng khác.Kết cấu
Nhà 2 tầng với cấu trúc chắc chắn, xây dựng kiên cố.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.Phân tích
Đây là một cơ hội tốt cho những ai muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển năng động như Sơn Trà.Xem thêm nhà đất tại Đà Nẵng.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà mặt phố Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà mặt phố Lộc Phước 1 – Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng – Diện tích 90 m² – Giá 10 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Sơn Trà – Đà Nẵng :
– Bán đất Đường Ngô Quang Huy – Phường cũ Phướ… – Bán chung cư Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ
– Bán đất Đường Ngô Quang Huy – Phường cũ Phước Mỹ Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 90 m² 15.9 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
58437
Mã bất động sản
58437
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Sơn Trà
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
10 Tỷ
(~ 111,11 Tr/m²)
(~ 111,11 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Lộc Phước 1, Thọ Quang Lộc Phước 1
Kích thước
5xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
90 m2
Số lầu
2
Số phòng
3
Số WC
1
Đang kinh doanh
1
Thu nhập từ bđs
5000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |