Giảm 2 tỷ bán đất thảo điền – 2 mặt tiền ngô quang huy – 370m2 – góc 2mt Bán nhà đất Đường Ngô Quang Huy – Phường cũ Thảo Điền – Quận 2 – Phường mới Thảo Điền – Thành phố Hồ Chí Minh 116 tỷ

Địa chỉ: Đường Ngô Quang Huy, Thảo Điền, TP HCM Ngô Quang Huy Xem bản đồ

2 Tỷ 370 m2 (~ 5,41 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

5,41 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 2

156 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3
Giảm 2 tỷ  bán đất thảo điền – 2 mặt tiền ngô quang huy – 370m2 – góc 2mt Bán nhà đất Đường Ngô Quang Huy – Phường cũ Thảo Điền – Quận 2 – Phường mới Thảo Điền – Thành phố Hồ Chí Minh 116 tỷ
Thumb
Thumb
Thumb

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Ngô Quang Huy – Phường cũ Thảo Điền – Quận 2 – Phường mới Thảo Điền – Thành phố Hồ Chí Minh

Giảm 2 tỷ bán đất thảo điền – 2 mặt tiền ngô quang huy – 370m2 – góc 2mt

Bán gấp khuôn đất hiếm, mặt tiền Ngô Quang Huy, Thảo Điền, được xây cao tầng. Diện tích: 20x20m – DTCN 370m2. Hiện trạng: bán đất tặng nhà c4. Đường trước nhà 12m, khu phố Tây, đi bộ 2 phút đến Xuân Thủy, Quốc Hương, vị trí khu A+ của Thảo Điền, không lo kẹt xe, ngập lụt. Sổ hồng cá nhân, pháp lý sạch, giao dịch ngay.

Mô tả chung

Đây là một khu đất hiếm có tại Thảo Điền, với vị trí đắc địa và pháp lý rõ ràng.

Vị trí

Nằm trên đường Ngô Quang Huy, gần các trục đường chính, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.

Tiện ích

Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc.

Kết cấu

Đất có diện tích lớn, có thể xây dựng nhiều tầng.

Pháp lý

Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, giao dịch ngay.

Giao thông

Đường rộng rãi, không lo kẹt xe, thuận tiện di chuyển.

Phân tích

Khu vực Thảo Điền đang phát triển mạnh mẽ, là nơi lý tưởng để đầu tư hoặc an cư. Xem thêm nhà đấtxem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán đất Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Thông tin chi tiết về Giảm 2 tỷ bán đất thảo điền – 2 mặt tiền ngô quang huy – 370m2 – góc 2mt Bán nhà đất Đường Ngô Quang Huy – Phường cũ Thảo Điền – Quận 2 – Phường mới Thảo Điền – Thành phố Hồ Chí Minh 116 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 2 – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà đường nguyễn tuyển – Phường cũ Bình Trưng Đông Quận 2 – Phường mới Bình Trưng Đông – Thành phố Hồ Chí Minh 118m2 7.3 tỷ
Bán nhà đất Đường Cao Đức Lân – Phường cũ Bình Trưng – Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh 160 m² 46.5 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 55890
Loại bất động sản
Giá 2 Tỷ
(~ 5,41 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Ngô Quang Huy, Thảo Điền, TP HCM Ngô Quang Huy
Kích thước 20x20x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 370 m2