Mặt tiền nguyễn sơn kinh doanh đỉnh Đường Lê Đại &… – Bán nhà mặt phố Thị xã Phú Thọ – Phú Thọ giá Thỏa thuận
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
69,23 Tr/m²GIÁ TB TẠI THỊ XÃ PHÚ THỌ
19,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Mặt tiền nguyễn sơn kinh doanh đỉnh Đường Lê Đại – Phường cũ Phú Thọ Hòa – Phường mới Phú Thọ Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh
Mặt tiền nguyễn sơn kinh doanh đỉnh
Vị trí cực đẹp mặt tiền ngay Nguyễn Sơn, phường Phú Thọ Hòa, khu kinh doanh sầm uất bậc nhất khu vực, gần chợ F18, lưu lượng xe qua lại đông đúc, phù hợp đa ngành nghề. Diện tích 78m² ngang 5m, sổ nở hậu tài lộc, phong thủy tốt. Kết cấu 2 tầng gồm phòng khách, bếp, phòng ngủ, WC đầy đủ công năng, nhà còn ở tốt – chỉ cần dọn vào là ở và kinh doanh ngay. Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.Mô tả chung
Nhà mặt phố với vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh.Vị trí
Gần chợ F18, khu vực đông đúc, dễ dàng tiếp cận.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư sầm uất.Kết cấu
Nhà 2 tầng, đầy đủ công năng sử dụng.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển thuận tiện, gần các tuyến đường chính.Phân tích
Nhà có tiềm năng kinh doanh cao, phù hợp với nhiều loại hình dịch vụ. xem thêm nhà đất xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Thị xã Phú Thọ – Phú Thọ giá Thỏa thuận
Thông tin chi tiết về Mặt tiền nguyễn sơn kinh doanh đỉnh Đường Lê Đại &… – Bán nhà mặt phố Thị xã Phú Thọ – Phú Thọ giá Thỏa thuận
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Thị xã Phú Thọ – Phú Thọ giá Thỏa thuận
Xem thêm tin đăng Thị xã Phú Thọ – Phú Thọ :
– Mặt tiền kinh doanh ngay chợ vải phú thọ hoà Đường… – Bán nhà mặt phố Thị xã Phú Thọ – Phú Thọ giá 7 – 10 tỷ
– Mặt tiền đường 16m có lề gần chợ tân hương 60m2 gi… – Bán nhà mặt phố Thị xã Phú Thọ – Phú Thọ giá 7 – 10 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
57758
Khu vực
Phú Thọ, Thị xã Phú Thọ
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
5,40 Tỷ
(~ 69,23 Tr/m²)
(~ 69,23 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Lê Đại, Phú Thọ Hòa, TP HCM Đường Lê Đại
Kích thước
5xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
78 m2
Số lầu
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |