🔍 Đang lọc: Bạn đang tìm: BĐS Mua bán. (Có 4252 kết quả)

2
Bán lô đất Đường Nguyễn Đình Thi – Phường cũ Hòa Xuân – Thành phố Đà Nẵng – Diện tích 525m2 – Giá 82000000
📍 nguyễn đình thi lô số 25b2, Đà Nẵng
82 tr
156,190 đ/m²

9
Bán nhà đất Đường Nguyễn Hữu Hào – Phường cũ Không xác định Quận Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng 90m2 8.5 tỷ
📍 Nguyễn Hữu Hào, Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn
8,500 đ
94 đ/m²

4
Bán đất Đường Dương Đình Nghệ – Phường cũ An Hải Bắc Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 235 m² 48 tỷ
📍 Dương Đình Nghệ, Đà Nẵng, Quận Sơn Trà
48,000 đ
204 đ/m²

5
nhà hẻm 1 sẹc 791 trần xuân soạn 2 mặt hẻm shr giá tốt – Bán nhà đất Đường trần xuân soạn – Phường cũ Tân Hưng Quận 7 – Phường mới Tân Hưng – Thành phố Hồ Chí Minh 39m2 4.8 tỷ
📍 Đường TRẦN XUÂN SOẠN, TP Hồ Chí Minh, Quận 7
4,800 đ
123 đ/m²

5
Nhà mới rất đẹp dt khủng 59m2 1 lầu 4,5mx13m thạnh lộc 29 q12 Bán nhà đất Đường thạnh lộc 29 – Phường cũ Thạnh Lộc Quận 12 – Phường mới Thạnh Lộc – Thành phố Hồ Chí Minh 2.65 tỷ
📍 thạnh lộc 29, TP Hồ Chí Minh, Quận 12
2,650 đ
45 đ/m²

5
An cư lạc nghiệp với mt vừa ở vừa kinh doanh Đường Đỗ Nhuận – Phường cũ Sơn Kỳ Quận Tân Phú – Phường mới Sơn Kỳ – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 70m2 giá 9 tỷ
📍 Đỗ Nhuận, TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
9,000 đ
129 đ/m²

4
NHÀ NGÔ QUYỀN SƠN TRÀ CĂN GÓC, GÁC LỬNG Bán nhà đất Đường Ngô Quyền – Phường cũ Sơn Trà Quận Sơn Trà – Phường mới Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 58m2 4.7 tỷ
📍 Ngô Quyền, Đà Nẵng, Quận Sơn Trà
4,700 đ
82 đ/m²

9
Bán nhà đất đường Vũ Trọng Hoàng – Phường cũ Hòa An Quận Cẩm Lệ – Thành phố Đà Nẵng 97 m² 7.5 tỷ
📍 Vũ Trọng Hoàng, Đà Nẵng, Quận Cẩm Lệ
7,500 đ
77 đ/m²

9
Bán đất Đường Nguyễn Tất Thành – Huyện Liên … – Bán biệt thự Quận Liên Chiểu – Đà Nẵng giá 40 – 80 tỷ
📍 Nguyễn Tất Thành, Đà Nẵng, Quận Liên Chiểu
65,000 đ
136 đ/m²

5
h2255 siêu phẩm lô góc – sát lotte mart Bán nhà đất Đường Lê Hoàng Phái – Phường cũ 17 Quận Gò Vấp – Phường mới 17 – Thành phố Hồ Chí Minh 30m2 4.85 tỷ
📍 Lê Hoàng Phái, TP Hồ Chí Minh, Quận Gò Vấp
4,850 đ
162 đ/m²

5
Bán nhà đường số 26 – Phường cũ Tăng Nhơn Phú A Quận Thủ Đức – Phường mới Tăng Nhơn Phú – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 222 m2 giá 17.9 tỷ
📍 Đường Số 26, TP Hồ Chí Minh, Quận Thủ Đức
17,900 đ
81 đ/m²

4
Chỉ 700-800 triệu có thể sở hữu căn hộ Fours của S… – Bán chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá Dưới 3 tỷ
📍 SUN FOURS TOWER, Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn
800 đ

4
Bán đất Đường Phạm Nhữ Tăng – Phường cũ Than… – Bán chung cư Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá 7 – 10 tỷ
📍 Phạm Nhữ Tăng, Đà Nẵng, Quận Thanh Khê
7,500 đ
82 đ/m²

3
Bán nhà đất Đường lê văn sỹ – Phường cũ 13 Quận 3 – Phường mới 13 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 129m2 giá 30 tỷ
📍 Đường LÊ VĂN SỸ, TP Hồ Chí Minh, Quận 3
30,000 đ
233 đ/m²

5
Căn hộ gần riverside, sunwah pearl Đường Nguyễn Hữu Cảnh – Phường cũ 22 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 42m2 – Giá 3.9 tỷ
📍 Nguyễn Hữu Cảnh, TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh
3,900 đ
93 đ/m²

6
Bán nhà đất Đường Hoàng Diệu – Phường cũ 13 Quận 4 – Phường mới 13 – Thành phố Hồ Chí Minh 194m2 32 tỷ
📍 Hoàng Diệu, TP Hồ Chí Minh, Quận 4
32,000 đ
165 đ/m²
Contents