🔍 Đang lọc: Bạn đang tìm: BĐS Mua bán. (Có 2573 kết quả)

5
Bán nhà mặt phố Bàu Cát Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh 133m2 15 tỷ
15 tỷ
112.78 tr/m²

5
Bán nhà hẻm Bình Trị Đông A Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh 28m2 giá 2,9 tỷ
2.9 tỷ
103.57 tr/m²

5
Bán nhà Tân Chánh Hiệp Quận 12 Thành Phố Hồ Chí Minh 151m2 giá 16,8 tỷ
16.8 tỷ
111.26 tr/m²

3
Bán nhà vườn lài Quận 12 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 172m2 giá 11.8 tỷ
11.8 tỷ
68.6 tr/m²

4
Bán nhà Phường 4 Quận 3 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 70m2 giá 15,9 tỷ
15.9 tỷ
227.14 tr/m²

4
Bán đất Đường Đặng Thuỳ Trâm Quận 13 Thành Phố Hồ Chí Minh 170m2 giá 8,9 tỷ
8.9 tỷ
52.35 tr/m²

5
Bán nhà Phường 10 Quận Gò Vấp Thành Phố Hồ Chí Minh 61m2 giá 5,5 tỷ
5.5 tỷ
90.16 tr/m²
Contents