🔍 Đang lọc: Bạn đang tìm: BĐS Mua bán. (Có 2424 kết quả)

3
Bán nhà Phường 3 Quận 4 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 113m2 giá 5,4 tỷ
5.4 tỷ
47.79 tr/m²

8
Bán nhà Phường 8 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh 40m2 4.6 tỷ
4.6 tỷ
115 tr/m²

4
Bán nhà Quận 3 Thành Phố Hồ Chí Minh 74M2 chỉ 6.2 tỷ
6.2 tỷ
83.78 tr/m²

2
Bán lô đôi mặt tiền Nguyễn Phước Lan Hòa Xuân 200m2 giá 38 tỷ
38 tỷ
190 tr/m²

5
Bán căn hộ An Khê Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng 38m2 chỉ 1.7 tỷ
1.7 tỷ
44.74 tr/m²
Contents