🔍 Đang lọc: Bạn đang tìm: BĐS Mua bán. (Có 2405 kết quả)

5
Bán nhà Phường 11 Quận Phú Nhuận Thành Phố Hồ Chí Minh 80 m2 11.5 tỷ
11.5 tỷ
143.75 tr/m²

2
Bán nhà Trần Hưng Đạo Quận 5 Thành Phố Hồ Chí Minh 155m2 giá 22 tỷ
22 tỷ
141.94 tr/m²

5
Bán nhà Phường 10 Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 112m2 giá 17,2 tỷ
17.2 tỷ
153.57 tr/m²

4
Bán nhà Phường 7 Quận Gò Vấp Thành Phố Hồ Chí Minh 100m2 24.5 tỷ
24.5 tỷ
245 tr/m²

4
Bán nhà Phường Phước Long A Quận 9 Thành Phố Hồ Chí Minh 130m2 giá 9,6 t
9.6 tỷ
73.85 tr/m²

5
Bán nhà Phường Chánh Hưng Quận 8 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 26m2 giá 4.18 tỷ
4.18 tỷ
160.77 tr/m²

3
Bán nhà Phường 3 Quận 4 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 113m2 giá 5,4 tỷ
5.4 tỷ
47.79 tr/m²

8
Bán nhà Phường 8 Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh 40m2 4.6 tỷ
4.6 tỷ
115 tr/m²
Contents