(Có
2405
Ô tô vào nhà
8
Bán nhà riêng 78 m² giá 7 tỷ tại Sơn Trà Đà Nẵng… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 7 – 10 tỷ
Thỏa thuận
📐 78 m²
🛏️ 4 PN
3
Bán nhà Phường 4 Quận 8 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 73m2 giá 7.9 tỷ
7.9 tỷ
108.22 tr/m²
📐 73 m²
🛏️ --
5
Bán nhà mặt phố Đường Số 8 Hiệp Bình Phước Quận Thủ Đức Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 80m2 giá 9.4 tỷ
9.4 tỷ
117.5 tr/m²
📐 80 m²
🛏️ 4 PN
5
Bán nhà mặt tiền chợ vãi Tân Bình – khu vip … – Bán nhà mặt phố Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 15 – 20 tỷ
17.5 tỷ
312.5 tr/m²
📐 56 m²
🛏️ --
9
Bán nhà riêng Liên Chiểu Đà Nẵng 150m² giá 8 tỷ – Bán kho xưởng Quận Liên Chiểu – Đà Nẵng giá 7 – 10 tỷ
Thỏa thuận
📐 150 m²
🛏️ --
2
Bán lô góc 3 mặt tiền Nguyễn Đình Thi Hòa Xuân Đà … – Bán biệt thự Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 40 – 80 tỷ
58 tỷ
87.35 tr/m²
📐 664 m²
🛏️ --
6
Bán đất Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng – Đầm Sen 100m² Thỏa … – Bán kho xưởng Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá Thỏa thuận
Thỏa thuận
📐 100 m²
🛏️ 3 PN
5
Bán nhà Phường Phú Thuận Quận 7 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 50m2 giá 4 tỷ 850 triệu
4.85 tỷ
97 tr/m²
📐 50 m²
🛏️ 2 PN
5
Bán căn hộ An Khê Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng diện tích 38m2 giá 1.7 tỷ
1.7 tỷ
44.74 tr/m²
📐 38 m²
🛏️ --
11
Bán căn hộ chung cư 68m² mặt pháo hoa Hải Châu Đà … – Bán chung cư Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Thỏa thuận
📐 68 m²
🛏️ 2 PN
9
Bán nhà riêng Phường Hòa Xuân Quận Cẩm Lệ Thành Phố Đà Nẵng – 100 m² – 5 tỷ 050
Thỏa thuận
📐 100 m²
🛏️ --
6
Bán nhà Phường Đa Kao Quận 1 Thành Phố Hồ Chí Minh 67m2 giá 24.5 tỷ
24.5 tỷ
365.67 tr/m²
📐 67 m²
🛏️ --
4
Cho thuê quán tại Hòa Minh Quận Liên Chiểu Thành Phố Đà Nẵng diện tích 300m2 giá 500 triệu
500 tr
1.67 tr/m²
📐 300 m²
🛏️ --
5
Bán căn hộ biển Khuê Mỹ Quận Ngũ Hành Sơn Thành Phố Đà Nẵng 48m2 giá 3 tỷ 78 triệu
3.08 tỷ
64.13 tr/m²
📐 48 m²
🛏️ 1 PN
9
Bán nhà riêng Phường An Khê Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng diện tích 53m² giá 3.98 tỷ
Thỏa thuận
📐 53 m²
🛏️ 2 PN
5
Bán nhà Phường Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 72m giá 5 tỷ 990 triệu
5.99 tỷ
83.19 tr/m²
📐 72 m²
🛏️ --
«
1
2
3
4
5
6
…
151
»
Contents
1
Khám phá thêm các từ khóa liên quan
1.1
Bán BĐS dưới 3 tỷ
1.2
Bán BĐS từ 3 - 5 tỷ
1.3
Bán BĐS từ 5 - 7 tỷ
1.4
Bán BĐS từ 7 - 10 tỷ
1.5
Bán BĐS từ 10 - 20 tỷ
1.6
Bán biệt thự
1.7
Bán chung cư
1.8
Bán đất
1.9
Bán kho xưởng
1.10
Bán nhà KDC đồng bộ
Khám phá thêm các từ khóa liên quan
Bán BĐS dưới 3 tỷ
Bán BĐS từ 3 - 5 tỷ
Bán BĐS từ 5 - 7 tỷ
Bán BĐS từ 7 - 10 tỷ
Bán BĐS từ 10 - 20 tỷ
Bán biệt thự
Bán chung cư
Bán đất
Bán kho xưởng
Bán nhà KDC đồng bộ
Ký gửi nhà & làm mô giới BĐS liên hệ Tuấn Anh -
0918 09 85 88