Bán nhà Thạc Gián Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng diện tích 55m2 giá chỉ 6 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
116,36 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THANH KHÊ
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà Thạc Gián Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng với vị trí vàng trên đường Nguyễn Văn Linh. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp tại trung tâm Đà Nẵng. Ngôi nhà có diện tích 55m2, được xây dựng kiên cố với kết cấu nhà cấp 4. Đường trước nhà rộng 3.5m và có lề 1.5m, thuận tiện cho việc di chuyển.
Vị trí của ngôi nhà rất thuận lợi, chỉ cách sân bay Đà Nẵng 500m và chợ 200m. Xung quanh có đầy đủ tiện ích như trường học, bệnh viện, ngân hàng và quán ăn, chỉ cần vài bước chân là bạn có thể tiếp cận. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho việc đầu tư cho thuê hoặc xây dựng nhà ở.
Giá bán là 6 tỷ 400 triệu, có thể thương lượng. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này tại trung tâm Đà Nẵng!
Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà Thạc Gián Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng diện tích 55m2 giá chỉ 6 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thanh Khê – Đà Nẵng :
– Bán nhà Phường Thanh Khê Đông Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng – Diện tích 96m2 – Giá 7 tỷ
– Bán nhà Phường Thanh Khê Đông Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng – Diện tích 96m2 – Giá bán chỉ 7 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
37421
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Thanh Khê
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
6,40 Tỷ
(~ 116,36 Tr/m²)
(~ 116,36 Tr/m²)
Kích thước
5xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
55 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |