Bán nhà 1/ đường Bình Trị Đông Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh – Diện tích 92m2 – Giá 5.6 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
60,87 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN
84,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại 1/ đường Bình Trị Đông, Bình Tân, TP HCM. Với diện tích sử dụng lên đến 92m2, căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn. Căn nhà được thiết kế với 1 trệt và 1 lầu, bao gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet, giếng trời và ban công thoáng mát. Hẻm trước nhà rộng 4m, thông thoáng, thuận tiện di chuyển ra các trục đường lớn như Hương Lộ 2 và Mã Lò, giúp bạn dễ dàng kết nối với các khu vực xung quanh.
Vị trí của căn nhà rất thuận lợi, gần bệnh viện đa khoa Bình Tân, UBND, trường học các cấp và chợ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của bạn. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, bạn hoàn toàn yên tâm khi quyết định mua.
Giá bán căn nhà là 5.6 tỷ, có thương lượng cho khách hàng thiện chí. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp tại khu vực Bình Tân.
Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588
Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!
Bán kho xưởng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà 1/ đường Bình Trị Đông Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh – Diện tích 92m2 – Giá 5.6 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán kho xưởng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà Phường Tân Tạo Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh – 42m2 – 4.75 tỷ
– Bán nhà Phường An Lạc Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 67m² giá 6.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
37484
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Tân
Loại bất động sản
Bán kho xưởng
Giá
5,60 Tỷ
(~ 60,87 Tr/m²)
(~ 60,87 Tr/m²)
Kích thước
4.4xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
92 m2
Số lầu
2
Số phòng
3
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |