Bán nhà hxh đường Đồng Nai Phường 15 Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 20m2 giá 5.3 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
265 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 10
208 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chào bán nhà hxh đường Đồng Nai Phường 15 Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh với giá 5.3 tỷ. Nhà có diện tích 20m2, kết cấu 5 tầng, bao gồm 3 phòng ngủ và 3 vệ sinh. Vị trí nhà nằm trong hẻm xe hơi thông thoáng, thuận tiện cho việc kinh doanh. Nhà được xây dựng với thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng, chỉ cần vài thùng sơn là có thể ở ngay.
Vị trí trung tâm Quận 10, gần bệnh viện, trường học, chợ và khu kinh doanh sầm uất. Hẻm rộng như mặt tiền, rất thuận lợi cho việc buôn bán.
Tiện ích xung quanh phong phú, không thiếu thứ gì. Đây là cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà vừa ở vừa kinh doanh.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này tại Phường 15, Quận 10. Liên hệ để xem nhà trực tiếp.
Bán nhà mặt phố Quận 10 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà hxh đường Đồng Nai Phường 15 Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 20m2 giá 5.3 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 10 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 10 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà Phường 15 Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh 75m2 giá nhỉnh 18 tỷ
– Bán nhà mặt phố Tô Hiến Thành Phường 15 Quận 10 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 91m2 giá 22 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
37724
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 10
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
5,30 Tỷ
(~ 265 Tr/m²)
(~ 265 Tr/m²)
Kích thước
4.1x5.5x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
20 m2
Số lầu
5
Số phòng
3
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |