Chính chủ bán Đất dịch vụ Dương nội Hà Đông &#8211… – Bán đất Thành phố Hà Đông – Hà Nội giá BÁN 10 – 15 tỷ

Địa chỉ: NO10-LK383 Khu đất dịch vụ LK31 Dương Nội Q.Hà Đông, Hà Nội Dương Nội, Thành phố Hà Đông, Hà Nội Xem bản đồ

10,80 Tỷ 50 m2 (~ 216 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

216 Tr/m²

GIÁ TB TẠI THÀNH PHỐ HÀ ĐÔNG

110,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Chính chủ bán Đất dịch vụ Dương nội Hà Đông – LK31, Hướng Đông Nam, 50m2, Giá 10.8 tỷ

Chính chủ bán Đất dịch vụ Dương nội Hà Đông – khu đất dịch vụ LK31, Hướng Đông Nam, diện tích 50m2 đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM, xây dựng 7 tầng. Giá 10x liên hệ 0964356788. Xem thêm nhà đất

Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán đất Thành phố Hà Đông – Hà Nội giá BÁN 10 – 15 tỷ

Thông tin chi tiết về Chính chủ bán Đất dịch vụ Dương nội Hà Đông &#8211… – Bán đất Thành phố Hà Đông – Hà Nội giá BÁN 10 – 15 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Thành phố Hà Đông – Hà Nội giá BÁN 10 – 15 tỷ

Xem thêm tin đăng Thành phố Hà Đông – Hà Nội :
Chính chủ bán nhà tại phố Bà Triệu, Hà Đông &#8211… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Thành phố Hà Đông – Hà Nội giá 7 – 10 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 47079
Loại bất động sản
Giá 10,80 Tỷ
(~ 216 Tr/m²)
Địa chỉ NO10-LK383 Khu đất dịch vụ LK31 Dương Nội Q.Hà Đông, Hà Nội Dương Nội
Diện tích công nhận 50 m2
Số lầu 7

Tổng00
admin-bds