Sarene – sala – bán căn 1pn – rộng 75m2 – căn đẹp đang hết – khách khác đang mua – deal tốt mua sớm Bán nhà đất Đường Mai Chí Thọ – Phường cũ An Lợi Đông Quận 2 – Phường mới An Lợi Đông – Thành phố Hồ Chí Minh 11.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
153,33 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 2
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Mai Chí Thọ – Phường cũ An Lợi Đông Quận 2 – Phường mới An Lợi Đông – Thành phố Hồ Chí Minh
Sarene – sala – bán căn 1pn – rộng 75m2 – căn đẹp đang hết – khách khác đang mua – deal tốt mua sớm
Mô tả chung: Căn hộ Sarene Sala Thủ Thiêm với vị trí vàng tại Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh. Căn hộ 1 phòng ngủ với diện tích 75m², là cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ. Căn hộ đẳng cấp với tiềm năng tăng giá cao và thanh khoản nhanh. Vị trí thuận lợi, gần chợ và trường học, khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Vị trí
Đường Mai Chí Thọ, An Lợi Đông, TP HCM, là khu vực phát triển với nhiều tiện ích xung quanh.Tiện ích
Căn hộ gần chợ, trường học, và các tiện ích khác trong khu vực.Kết cấu
Căn hộ 1 phòng ngủ, diện tích 75m², thiết kế hiện đại.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Di chuyển thuận tiện đến các khu vực lân cận.Phân tích
Đây là cơ hội tốt cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực Thủ Thiêm. Giá cả hợp lý và tiềm năng tăng giá cao. Xem thêm nhà đất.Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. Xem thêm nhà đất.
Bán chung cư Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Sarene – sala – bán căn 1pn – rộng 75m2 – căn đẹp đang hết – khách khác đang mua – deal tốt mua sớm Bán nhà đất Đường Mai Chí Thọ – Phường cũ An Lợi Đông Quận 2 – Phường mới An Lợi Đông – Thành phố Hồ Chí Minh 11.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 2 – TP Hồ Chí Minh :
– Chính chủ bán căn hộ cao cấp vinhomes gardenia Đường Hàm Nghi – Phường cũ Mỹ Đình 2 Quận Hà Nội – Phường mới Mỹ Đình 2 – Thành phố Hà Nội diện tích 73m2 giá 9000000000
– Bán căn hộ chung cư De Capella đường Lương Định Của – Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 95m² – Giá 9300000000
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
47287
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 2
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
11,50 Tỷ
(~ 153,33 Tr/m²)
(~ 153,33 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Mai Chí Thọ, An Lợi Đông, TP HCM Đường Mai Chí Thọ
Diện tích công nhận
75 m2
Số phòng
1
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |