Bán biệt thự chính chủ giá rẻ tại Khu đô thị Nam Long – Phường cũ Tân Thuận Đông Quận 7 – Phường mới Tân Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 192m2 giá 28000000000
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
145,83 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 7
123,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Trần Trọng Cung – Phường cũ Tân Thuận Đông Quận 7 – Phường mới Tân Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán biệt thự chính chủ giá rẻ tại Khu đô thị Nam Long
Biệt thự nằm tại Khu đô thị Nam Long, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông Quận 7. (Mới: Phường Tân Thuận, Hồ Chí Minh), được thiết kế hiện đại và sang trọng. Diện tích: 8 x 24m, thiết kế 1 trệt, 2 lầu, tổng diện tích sử dụng khoảng 400m2, không gian rộng rãi và thoáng đãng. Gara ô tô, 2 phòng làm việc, 1 phòng khách, 2 nhà bếp, 5 phòng ngủ và 6 phòng tắm tiện nghi, phù hợp mở văn phòng công ty và gia đình đông thành viên. Sổ hồng riêng, đảm bảo an toàn cho khách hàng. KDC văn minh, gần trường học, bệnh viện, công viên và siêu thị,… Sắp xây cầu từ đây sang quận 1, 2,…tầm 5 phút, vị trí chiến lược giá sẽ tăng mạnh.Mô tả chung
Biệt thự được thiết kế với không gian mở, tạo cảm giác thoải mái và gần gũi với thiên nhiên.Vị trí
Nằm trong khu đô thị Nam Long, vị trí thuận lợi cho việc di chuyển đến các quận trung tâm.Tiện ích
Gần trường học, bệnh viện, công viên và siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống của cư dân.Kết cấu
Biệt thự gồm 1 trệt và 2 lầu, với tổng diện tích sử dụng lên đến 400m2.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.Giao thông
Di chuyển thuận tiện đến các quận lân cận, đặc biệt là quận 1 và quận 2.Phân tích
Với vị trí chiến lược và thiết kế hiện đại, biệt thự này là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.Xem thêm nhà đất
Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán biệt thự Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Thông tin chi tiết về Bán biệt thự chính chủ giá rẻ tại Khu đô thị Nam Long – Phường cũ Tân Thuận Đông Quận 7 – Phường mới Tân Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 192m2 giá 28000000000
Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Xem thêm tin đăng Quận 7 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán căn hộ Officetel Lavida Plus Quận 7 – Phường cũ Tân Phong – Phường mới Tân Phong – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 53 m² – Giá thỏa thuận
– Bán Căn Hộ Dịch Vụ Quận 7, Thu Nhập 30 Triệu/Tháng – 52m2 – Thỏa Thuận
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
47337
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 7
Loại bất động sản
Bán biệt thự
Giá
28 Tỷ
(~ 145,83 Tr/m²)
(~ 145,83 Tr/m²)
Địa chỉ
khu nam long trần trọng cung phường tân thuận đông, Quận 7, TP HCM trần trọng cung
Kích thước
8x24x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
192 m2
Số lầu
3
Số phòng
5
Số WC
6
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |