L2258 lô góc trái tim tân bình – giá chỉ 2.95 tỷ Bán nhà đất Đường Nguyễn Sỹ Sách – Phường cũ 15 Quận Tân Bình – Phường mới 15 – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
226,92 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN BÌNH
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Sỹ Sách – Phường cũ 15 Quận Tân Bình – Phường mới 15 – Thành phố Hồ Chí Minh
L2258 lô góc trái tim tân bình – giá chỉ 2.X tỷ
Nhà đẹp Nguyễn Sỹ Sách, 1 trệt 1 lầu, 2PN Lô góc thoáng vĩnh viễn, sát vách chợ Tân Trụ Hẻm xe hơi thông tứ phía, vài bước ra Phạm Văn Bạch. Vị trí vàng để ở hoặc đầu tư cho thuê cực đỉnh. Nhắn tin ngay để lấy địa chỉ xem nhà!Mô tả chung
Nhà có diện tích 13m2, thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê.Vị trí
Nằm trên đường Nguyễn Sỹ Sách, gần chợ Tân Trụ, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Kết cấu
Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, thiết kế thoáng mát.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Hẻm xe hơi thông tứ phía, dễ dàng di chuyển.Phân tích
Với vị trí đắc địa và thiết kế hợp lý, đây là cơ hội tốt để sở hữu một căn nhà tại Tân Bình. Xem thêm nhà đất và xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về L2258 lô góc trái tim tân bình – giá chỉ 2.95 tỷ Bán nhà đất Đường Nguyễn Sỹ Sách – Phường cũ 15 Quận Tân Bình – Phường mới 15 – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh :
– Hàng ngon TÂN BÌNH, 4 x 16 , gần LÝ THƯỜNG KIỆT, nhỉnh 8 TỶ – Bán nhà đất Đường Lý Thường Kiệt – Phường cũ Tân Bình – Quận Tân Bình – Phường mới Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh
– Bán nhà đất Đường Đồng Đen – Phường cũ 11 Quận Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh 226 m² 41.95 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
47895
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Bình
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
2,95 Tỷ
(~ 226,92 Tr/m²)
(~ 226,92 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Nguyễn Sỹ Sách, 15, TP HCM Nguyễn Sỹ Sách
Diện tích công nhận
13 m2
Số phòng
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |