Bán nhà đất Đường Trường Sa – Phường cũ 14 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 104 m² 25 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
240,38 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 3
234 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Trường Sa – Phường cũ 14 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán Nhà 3 Tầng HXH 8M Đ.Trường Sa, Quận 3
Chính chủ bán nhà mặt phố 3 tầng đường 8m, nằm ngay tại khu vực Quận 3, Hồ Chí Minh. Ngôi nhà có diện tích 104m² với mặt tiền rộng 5m, xây dựng chắc chắn, sẵn sàng cho khách hàng dọn vào ở ngay. Khu vực hẻm rộng, xe hơi vào tận nơi, rất phù hợp cho sinh hoạt gia đình hoặc kinh doanh đa ngành.Mô tả chung
Ngôi nhà được xây dựng 3 tầng, với thiết kế hiện đại, phòng ngủ rộng rãi, không gian sống thoáng đãng.Vị trí
Tọa lạc tại đường Trường Sa, phường 14, quận 3, gần trung tâm thành phố, thuận lợi di chuyển vào các quận khác.Tiện ích
Khu vực có nhiều tiện ích xung quanh như chợ, trường học, bệnh viện. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Kết cấu
Nhà được xây dựng kiên cố 3 tầng, thiết kế hợp lý.Pháp lý
Sổ hồng vuông vắn, công chứng ngay, đất thổ cư 100%.Giao thông
Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.Phân tích
Đây là cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp, gần gũi, có thể ở ngay hoặc đầu tư. Liên hệ xem nhà ngay để không bỏ lỡ cơ hội này. Xem thêm nhà đất bên cạnh đó, xem ảnh và thông tin chi tiết tại đây. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán đất Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Trường Sa – Phường cũ 14 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 104 m² 25 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 3 – TP Hồ Chí Minh :
– Chính chủ xưa bán nhà 5 tầng mtkd đ.nam kỳ khởi nghĩa, quận 3 – dt lớn 90m2 vuông đẹp – vị trí hiếm Bán nhà đất Đường nam kỳ khởi nghĩa – Phường cũ 8 Quận 3 – Phường mới 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 70 tỷ
– Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ 14 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 65m² 13.9 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
48095
Mã bất động sản
48095
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 3
Loại bất động sản
Bán đất
Giá
25 Tỷ
(~ 240,38 Tr/m²)
(~ 240,38 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Trường Sa, 14, Quận 3, Hồ Chí Minh Trường Sa
Kích thước
5x20x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
104 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |