Bán nhà đất Đường Lý Nhật Quang – Phường cũ Nại Hiên Đông Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 129 m² 9.7 tỷ

Địa chỉ: Đường Lý Nhật Quang, Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng Lý Nhật Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng Xem bản đồ

9,70 Tỷ 129 m2 (~ 75,19 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

75,19 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN SƠN TRÀ

110,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Lý Nhật Quang – Phường cũ Nại Hiên Đông Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng

BÁN ĐẤT ĐẸP – TRUNG TÂM SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG

Bán đất đẹp tại trung tâm Sơn Trà, Đà Nẵng. Diện tích 129 m² với mức giá 9.7 tỷ. Khu vực gần biển, tập trung nhiều tiện ích như chợ, trường học, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc ở lâu dài. Đất có pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ.

Mô tả chung

Thửa đất vuông vắn, mặt tiền đẹp, khu dân cư hiện hữu, đường thông thoáng.

Vị trí

Đường Lý Nhật Quang, Phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng.

Tiện ích

Gần biển, gần trung tâm, thuận tiện cho việc kinh doanh.

Kết cấu

Đất vuông vắn, có mặt tiền rộng.

Pháp lý

Sổ đỏ chính chủ, quy hoạch rõ ràng.

Giao thông

Đường thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Phân tích

Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một mảnh đất đẹp tại trung tâm Sơn Trà với giá hợp lý. Liên hệ để biết thêm chi tiết. Xem thêm nhà đất
Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán đất Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 7 – 10 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Lý Nhật Quang – Phường cũ Nại Hiên Đông Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 129 m² 9.7 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 7 – 10 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Sơn Trà – Đà Nẵng :
Cần Bán lô đất 176m2 – Ngang 6.3m đường Thủ Khoa Huân – Phường cũ Sơn Trà – Quận Sơn Trà – Phường mới Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng – Giá 25.5 tỷ
Bán nhà đất Đường Lê Hữu Trác – Phường cũ Sơ… – Bán nhà mặt phố Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 50229
Mã bất động sản 50229
Loại bất động sản
Giá 9,70 Tỷ
(~ 75,19 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Lý Nhật Quang, Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng Lý Nhật Quang
Diện tích công nhận 129 m2

Tổng00
admin-bds